กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รถผมชนหาอะไหล่ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31670
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
มะเปงราย อย่างน้อยก็มะเสียตังค์ แต่เสียเวลาอันมีค่านี่ซิ รออีกเดือนนะคราบ เปงเหมือนผมเรย โดยตอนปลายปีก่อน กว่าจะเสร็จสิ้นเดือนมกราอ่ะคับ ขนาดเครมวิริยะนะเนี่ย
คิดว่าคงประมาณนั้นน่ะครับ ขอบคุณครับ
ใจเย็นๆเด้ออ้าย........รถออกมาจะได้หล่อๆ
ง่าไม่เป็นไรถ้าโชคดีตังอาจจาเหลือมาใส่อาไรเพิ่มใด้บ้างเนาะ หุหุ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน