กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รถใครครับ สวยจัง ไปทำที่ไหนมานิ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย chan
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

chan

Registered
คือว่าผมเห็นรถพี่เขา ห้องเครื่องงามมากครับ อยากรู้ว่าไปทำที่ไหนมาครับ จะได้ไปทำบ้างอ่าครับ
ปล.ขอยืมรูปหน่อยน่ะครับพี่ครับ เจ้าของช่วยแสดงตัวหน่อยน่ะครับ

ไฟล์แนบ

106.1 KB · อ่าน: 1,250

คันนี้ทำร้าน ปรีชาการช่าง มหาสิน สุขุมวิท 101/1

ของผมออกมาก็คล้ายๆแบบนี้แหละ แต่ผมทำที่อื่น อิ อิ

ค่าวางแรงหรือป่าวไม่รู้ครับ ไม่เคยถาม

แต่งานก็สมราคาครับ ร้านเค้า รับวางเครื่องทำท่อ แปลงเบรค

ผมเคยแวะไปถามเดิน ท่อ อินเตอร์มิเนียมดัดทราย 3 นิ้ว ของ 2 เจโบเดิม รวมท่อยางเทอร์โบเทค สายรัด 13000 ไม่เกี่ยวกับสายแวคคั่มนะครับ ตามในรูปนั่นแหละ

ค่าวางแรงหรือป่าวไม่รู้ครับ ไม่เคยถาม

แต่งานก็สมราคาครับ ร้านเค้า รับวางเครื่องทำท่อ แปลงเบรค

ผมเคยแวะไปถามเดิน ท่อ อินเตอร์มิเนียมดัดทราย 3 นิ้ว ของ 2 เจโบเดิม รวมท่อยางเทอร์โบเทค สายรัด 13000 ไม่เกี่ยวกับสายแวคคั่มนะครับ ตามในรูปนั่นแหละ

สวยมั่กๆๆ ขอบคุณครับ แล้วมีที่อื่นสวยกว่านี้ไหมครับ

คันนี้ทำร้าน ปรีชาการช่าง มหาสิน สุขุมวิท 101/1

ของผมออกมาก็คล้ายๆแบบนี้แหละ แต่ผมทำที่อื่น อิ อิ
จะว่าของตัวเองก็สวยว่างั๊น....:biggrin:
พี่แม็กขี้อวดวะ เดี๋ยวเอา1jท่อเหล็กขึ้นหนิม มาโชวซ๊ะนิ:tongue:
อะแอ๊ปแบ๊ว..นี้เขาทำสามหมื่น:embarrassed: กระบะสวยป๊ะ

ไฟล์แนบ

70.3 KB · อ่าน: 986
จะว่าของตัวเองก็สวยว่างั๊น....:biggrin:
พี่แม็กขี้อวดวะ เดี๋ยวเอา1jท่อเหล็กขึ้นหนิม มาโชวซ๊ะนิ:tongue:
อะแอ๊ปแบ๊ว..นี้เขาทำสามหมื่น:embarrassed: กระบะสวยป๊ะ

ใช่ D4D ร้าน MOBILE ป่าว วะ เนี่ย คุ้นๆ

ใช่แว้วก๊าบบบบ

2jz ของร้าน MOBILE แหลมฉบัง

แถวบ้านป๋มเอง

แหกตา อ่านใหม่ด้วยครับไอคุณโอ๋

กรุบอกว่า กรูแวะไปถามราคาเค้า

ส่วนของกรูนะ งบไม่ถึงขนาดนั้น กรูเดินร้านสายันต์พระราม 9

แหกตา อ่านใหม่ด้วยครับไอคุณโอ๋

กรุบอกว่า กรูแวะไปถามราคาเค้า

ส่วนของกรูนะ งบไม่ถึงขนาดนั้น กรูเดินร้านสายันต์พระราม 9
ฮ่าๆๆๆ:smile: น้องนุ่งแซวเล่น:eeek: ทำเป็นเคลียจ:biggrin:

อะแอ๊ปแบ๊ว..นี้อีกคัน:smile: งานเซปเราเอง
แต่น่าเสียดายเหมือเขาจะปล่อยไปแล้วนะ:mad:
ต้องถามพวกพี่ๆเขาอะ:tongue:
โมโดย อาจารเต้ย a31400 ออกมา900ม้า
จำได้เพราะแกได้เลขก่อนผมเบอรนึง:tongue:

ไฟล์แนบ

51.6 KB · อ่าน: 436
อะแอ๊ปแบ๊ว..นี้อีกคัน:smile: งานเซปเราเอง
แต่น่าเสียดายเหมือเขาจะปล่อยไปแล้วนะ:mad:
ต้องถามพวกพี่ๆเขาอะ:tongue:
โมโดย อาจารเต้ย a31400 ออกมา900ม้า
จำได้เพราะแกได้เลขก่อนผมเบอรนึง:tongue:
ตะก่อนคันนี้มันเป็น A31200
แร้วก้อกลายมาเป็น A31400
ตอนนี้เปลี่ยนมืออีกแระ...เหรอ

เดี๋ยวเอาห้องเครื่อง 12v สเตปโหด(โสโครก ซกม๊ก) โชว์บ้างดีไม๊..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน