กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รถใครอยากเงาในราคาที่ไม่แรง เชิญทางนี้คร้าบ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31812
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
รถสีขาวแต่ตอนนี้เริ่มเหลืองๆนิดๆแล้ว

มีแบบไหนแนะนำให้ใช้มั๊ยค๊ะ

จาเอากาป๋องนึงอ่ะค่ะ
สีขาวมีตรงรุ่นเลยครับ สนใจโทรมาคุยได้ครับหรือไม่ก็ฝากเบอร์ไว้ก็ได้ครับ:coolly-0044:

ใช้แล้วครับ ดีจริงๆน้ำไม่เกาะเลย เหมือนน้ำกลิ้งบนใบบัวเลย อย่างนี้ทำให้สีรถไม่ด่างง่ายครับ และก็ไม่เป็นคราบจากน้ำด้วย(เพราะมันไม่เลอะที่ตัวรถ)

ขอแบ่งใช้มั่งจิ.....วันนั้นเห็นนะ เย็นวันจันทร์อ่ะ บางแสนสาย2 อิอิ :coolly-0001:

แน่ะ ยังแอบเห็นอีก อุตส่าห์แอบไปนะน่ะ ไปกินข้าวหาดวอนมา
เลยวิ่งไปลานแหลมแท่นนึกถึงวันที่มาจอดกันเยอะๆ แต่ตอนนี้แก่วสุดๆ

ใช้แล้วครับ ดีจริงๆน้ำไม่เกาะเลย เหมือนน้ำกลิ้งบนใบบัวเลย อย่างนี้ทำให้สีรถไม่ด่างง่ายครับ และก็ไม่เป็นคราบจากน้ำด้วย(เพราะมันไม่เลอะที่ตัวรถ)
เยี่ยมไปเลยครับพี่ ขอบคุณมากครับ:coolly-0033:

UP...........ให้ด้วยคับ
ของเค้าดีจริง
:coolly-0044:
เหมือนกลิ้งบนใบบัวจริงๆ เอาไปใช้ประทับใจแน่นอน

ของผมสีเขียวก้านมะลิ ต้องใช้ กะปุกสีอะไรครับ สนใจอยู่

ผมอยู่รังสิต...รถสีเทาใช้แบบใหนดีครับ...

จัดให้หน่อยครับ....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน