กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รถใครอยากเงาในราคาที่ไม่แรง เชิญทางนี้คร้าบ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31812
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ไฟล์แนบ

124.2 KB · อ่าน: 61
สนใจสินค้าครับรถผมสีเหมือนของคุณเลยต้องใช้ตัวไหนบ้างครับ..??

ดีครับ คุณต้อ(รึป่าว) นานละครับ จำไม่ค่อยได้ ผมเปาที่ซื้อสีมาขัดสีดำ กระป๋อง DARK อ่ะครับ ตอนนี้เปลี่ยนสีแล้ว ใช้ตัวไหนครับ........

ไฟล์แนบ

20 KB · อ่าน: 54
ดีครับ คุณต้อ(รึป่าว) นานละครับ จำไม่ค่อยได้ ผมเปาที่ซื้อสีมาขัดสีดำ กระป๋อง DARK อ่ะครับ ตอนนี้เปลี่ยนสีแล้ว ใช้ตัวไหนครับ........

ครับคุณเปา เปลี่ยนรถเป็นสีแดงแล้วเหรอครับ ใช้กระปุกเดิมได้เลยครับ ไม่ต้องเปลี่ยนครับ เงาเหมือนเดิม:coolly-0044:

เงาๆ แหล่มๆครับ ใช้ครั้งเดียวเงานานเลย นี่พึ่งลงครั้งที่ 2 ครับ น้ำไม่เกาะแถมวิ่งดีกว่าเดิมเพราะมันลู่ลมยิ่งนัก อิ อิ :coolly-0039:

เงาๆ แหล่มๆครับ ใช้ครั้งเดียวเงานานเลย นี่พึ่งลงครั้งที่ 2 ครับ น้ำไม่เกาะแถมวิ่งดีกว่าเดิมเพราะมันลู่ลมยิ่งนัก อิ อิ :coolly-0039:

ขอบคุณมากครับพี่เหวก:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน