กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รถใครในคลับหรือเปล่า....

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311192
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ถ้าสภาพนี้ ราคานี้ แม่มคงไปตั้งแต่ยังโพสไม่เสด
555555......
:coolly-0017:

อย่าหลงเชื่อโอนเงินไปก่อน ที่จะได้เห็นรถละกันครับ

รถคันนี้ลงขายใน A31 club เจ้าของทราบแล้วเอารูปไปแอบอ้างหลอกลวง

เจ้าของรถอยู่ในนี้แหละแต่ไม่ใช่สมาชิกที่มีรหัส
เคยเห็นลงขายเกียร์อยู่อีกเว็บนึง
เคยถามเรื่องราคาเกียร์ในหน้าเทคนิค
แล้วโดนป๋าติเรื่องขายของผิดบอร์ดครับ

ผู้ขาย เชษฐ์
โทร <BIG]085-832-2954</BIG>
ลองจิ้มไปดิ นัดดูรถ แล้วเค้าจะว่างัย

ผู้ขาย เชษฐ์
โทร <BIG]085-832-2954</BIG>
ลองจิ้มไปดิ นัดดูรถ แล้วเค้าจะว่างัย

โทรแล้วพี่ลอง ติดต่อไม่ได้หน้าจะปิดเครื่อง เดียวเย็นๆๆโทรอีกครั้งจะมาแจ้งผลให้ทราบครับ

ในบอร์ทเรามีใครเป็นตำรวจไหมคับ น่าจะมีวิธีจัดการ อยากเห็นพวกนี้โดนซักที...

เจ้าของรถอยู่ในนี้แหละแต่ไม่ใช่สมาชิกที่มีรหัส
เคยเห็นลงขายเกียร์อยู่อีกเว็บนึง
เคยถามเรื่องราคาเกียร์ในหน้าเทคนิค
แล้วโดนป๋าติเรื่องขายของผิดบอร์ดครับ

ใช่คับพี่ผมไม่ติดใจป๋าลองเลยคับ
ถือว่าป๋าให้คำแนะนำ แล้วหลายๆครั้งผมก็เคยโทรไปปรึกษา/แล้วก็อุดหนุน
เอาไว้รถผมโอนให้แน่ใจว่ามันเป็นรถผมจริง
ผมขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
ด้วยความนับถือพี่ๆทุกๆท่านอย่างจริงใจ
ขอบคุณมากๆคับ:coolly-0026:

ใช่คับพี่ผมไม่ติดใจป๋าลองเลยคับ
ถือว่าป๋าให้คำแนะนำ แล้วหลายๆครั้งผมก็เคยโทรไปปรึกษา/แล้วก็อุดหนุน
เอาไว้รถผมโอนให้แน่ใจว่ามันเป็นรถผมจริง
ผมขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
ด้วยความนับถือพี่ๆทุกๆท่านอย่างจริงใจ
ขอบคุณมากๆคับ:coolly-0026:

รถสวยครับ ถ้าเปิดฝาโปงมาแล้วเป็น 26 คงจะดูดีขึ้นอีกมากมาย:coolly-0005:

โทรแล้วพี่ลอง ติดต่อไม่ได้หน้าจะปิดเครื่อง เดียวเย็นๆๆโทรอีกครั้งจะมาแจ้งผลให้ทราบครับ
พี่โก้ โทรติดนัดได้แล้วแจ้งข่าวด้วยนะครับ
จะเอาของแถมไปให้ซะหน่อย

รู้สึกว่าคันนี้อยู่ชลบุรี

เห็นเค้าประกาศขาย 3แสนนะ

ขายมาพักและ

เครื่องj vvti no bo

ส่วนอ้ายแสนสี่นี่ต้มแน่นอน

:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน