กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++รถ ( ท่อ ) น้ำแตก ขอบคุณทุก ๆ ท่านที่มาช่วยเหลือกันนะคั๊บ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เหอ ๆ ๆ

ไปน้ำแตกกลางถนนซะนี่(ดีนะไม่ฮีทจนช๊าฟละลายเครื่องเจ๊งล่ะงานเข้าเลย)

แต่น้ำใจพี่น้องเซฟไทยนี่งดงามเหลือหลายย

ขอปรบมือดัง ๆ

กำลัง รอลุ้นอยู่ เมือไหร่จะวางใหม่ซะที มันก็ยังอยู่ทน รอดมาได้

กาทู้ช่วยเหลือกัน ยามคับขัน เอาขึ้นมาหน่อย...
เด๋วจารวบเอาไว้ในหัวข้อเดียวกันเรย

กาทู้ช่วยเหลือกัน ยามคับขัน เอาขึ้นมาหน่อย...
เด๋วจารวบเอาไว้ในหัวข้อเดียวกันเรย
ทั้งคับ ทั้งขันเลย..อิอิ ล้อเล่นนะค้าบบบ:coolly-0023:
ดีค้าบบบ เราต้องช่วยเหลือกัน:coolly-0033:

ตกใจหมด

คิดว่า พี่ออยเพิ่งวางเครื่องนิ

ทำไมน้ำแตกอีกแระ

น้าออยไม่ทนเลยแตกไวผมรู้น่ะจะไปแตกv2ใช่ไหมน้าออย:coolly-0044::coolly-0024:
น้า ๆ โดมิกุ้มน้า ผมยังหาเหยื่อไม่ได้เลย
ซึ่งตอนนี้ แม่งอันตรธานหายไปเรียบร้อยเลย
เวรกรรมจิง ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน