กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รบกวนคน เคยใช้ 2 jz

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย meng
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

meng

Registered
คืออยากทราบว่าเวลา แอร์ทำงานะครับ เสียง คอมแอร์เวลามันตัดต่อ มันดังไหมครับ ของผมมี บางครับ ประมาณดัง กึก อะไร ประมาณนี้ครับ อยากรู้ครับ ว่าปกติ หรือ ต้องแก้ไขอย่างไร

ถ้าคอมแอร์ ตัดแรงแบบตึก เลยพี่ลองดูที่กล่องครับว่ามีซีตัวไหนไหม้หรือป่าว หรือ อาจมีการเปลี่ยนมาแล้วค่าไม่เท่าเดิม ทำให้คอมแอร์ตัดแรงครับลองยืมกล่องลองสับดูครับ ขอให้สนุกกับ JZ ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน