กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รบกวนช่วยกันดูหน่อยคับ รถหายคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31652
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เห็นบอกมองหาที่จอดมาเป็นอาทิตย์แระ เด๋วเวลาน้ำมาจิงๆระวังจะไม่มีที่จอดนะคั
ดูไว้แล้ว มาปุ๊บก้อขับออกไปปั๊บ แต่อย่าเสือกมาตอนหลับแระกัน

ผมจดมันใว้ในบ้านนี่แหละ จะจมก็ให้มันจมไป ตอนนี้ขึ้น3ขาBMWใว้คันเดียว นอกนั้นปล่อย

กล้วอย่างเดียว สัตว์เลื้อยคลาน มันจะมากับน้ำนี่แหละ

ดูไว้แล้ว มาปุ๊บก้อขับออกไปปั๊บ แต่อย่าเสือกมาตอนหลับแระกัน

กลัวจะไม่ทันเพราะคนอื่นเค้าเอาไปจอดก่อนพี่แล้วไง 555+

เพราะพี่กว่าจะวิ่งวินเสร็จก็พอดีอะคับ
:coolly-0010::coolly-0010:

กลัวจะไม่ทันเพราะคนอื่นเค้าเอาไปจอดก่อนพี่แล้วไง 555+

เพราะพี่กว่าจะวิ่งวินเสร็จก็พอดีอะคับ :coolly-0010::coolly-0010:
ไม่ค่อยมีใครสังเกตหรอกตรงนี้อ่ะ อิอิ

ผมจดมันใว้ในบ้านนี่แหละ จะจมก็ให้มันจมไป ตอนนี้ขึ้น3ขาBMWใว้คันเดียว นอกนั้นปล่อย

กล้วอย่างเดียว สัตว์เลื้อยคลาน มันจะมากับน้ำนี่แหละ

แล้ว เซฟิโร อะ เตี้ยขนาดนั้น ไม่โดนก่อนรึ:coolly-0042:

เคยคุยกับหลายคน พอแล้วไม่อยากเหลาต่อ ขอให้โชคดีครับ ฝากไว้อย่าง

อย่าอยู่อย่างหวาดกลัว

จงมีเหตุผล และ สติ ในการครองชีวิตที่เหลืออยู่

อย่าไปเต้นกับข้อมูล จงไตร่ตรองบ้าง อะไรบ้าง ก็จะดี

แล้ว เซฟิโร อะ เตี้ยขนาดนั้น ไม่โดนก่อนรึ:coolly-0042:

รถกระผม เค้าเดินทางไปอยู่ ยะลา นานแล้ววะ ตอนนี้เหลือแค่ bm ที่น่าเป็นห่วง นอกนั้นปล่อยจมได้

จอดที่บ้าน น้ำท่วมรถก็ยังอยู่ จอดที่อื่นน้ำไม่ท่วมแต่รถหายครับ........หาเจอไวไวละกัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน