กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รบกวนถามเรื่อง คอม หน่อยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31590

Cefiro-Thailand Members
Registered
คือผมไปซื้อ USB Bluetooth มา
เสร็จแล้วเอามา อินสตอ ตอนอินมันก็เป็นภาษาอังกฤษนะ แต่พอคลิกที่โปรแกรม มันเป็นภาษาจีน ทำไงดีอะครับ

วัตถุประสงค์ จะนำ USB Bluetooth มาต่อเข้าที่ Note Book เพื่อเชื่อมเข้ากับ Bluetooth ของมือถือนะครับ เพื่อใช้เล่นเน็ต

ไครทำได้บอกหน่อยจิ

ตอน install มันมีให้เลือกภาษารึเปล่าครับ

ลอง uninstall แล้วลอง install ใหม่ดูก่อน ค่อยๆ คลิก อย่ารีบ Nextๆๆๆ จนเกินไป 5555

เลิกภาษาอิงลิษนะแชมป์
แต่พอคลิกที่โปรแกรม มันเป็นภาษาจีน อะจิ เนี่ย งงตั๊บเยย

เซ็ง เจอเด็กคิ้ว ต่ำ ทัก 555

อั้ม usb bluetooth ที่ซื้อมามันยี่ห้ออะไร แล้วก็ software มันชื่อ software อะไรอะ ลองบอกผมมาหน่อย เดี๋ยวลองโหลดมาลงดู
เผื่อจะช่วยแก้ไขได้

ไม่เห็นมียี่ห้อนะ แต่เหมือนทั๊มไดรฟ์ อะ
โปรแกรมมันชื่อ Ivt อะไรนี่แหละครับแชมป์

IVT BlueSoleil รึเปล่าอั้มมี่

รู้ไปหมดเลยนะเมิง

ปล.ว่างเมื่อไรบอกด้วย จะเอาเครื่องไปให้ทำ เอา cfos ออกแล้วมันดึง driver ออกด้วย พอลง driver ใหม่ แล้วมันช้ามากมาย ซื้อโปรแกรมให้ด้วย window 2008 v.3 ชอบสีดำ เก็บตังที่กู

โทรหากันดีกว่าไหมคับ ...

เบอร์ที่มีที่ลายเซ็นทั้งคู่ ...

ฮ้วย

ใช่ครับ ถูกต้อง
งั้นอั้มไปโหลดโปรแกรมที่นี่เลยนะ
uninstall ของเก่าออกก่อน
ลองดูคราบ http://www.ivtcorporation.com/download/BlueSoleil_Download.php
โหลดตัว standard นะ ผมลองลงที่เครื่อง มันเป็นภาษาอังกฤษนะ แุถมมันลง driver ในเครื่องให้ผมเพียบเลย ฮือออออออออออ

กดที่นี่ก็ได้ http://www.ivtcorporation.com/download/downloadfile/BlueSoleil_2.3_standard_Release_060728.zip

รู้ไปหมดเลยนะเมิง

ปล.ว่างเมื่อไรบอกด้วย จะเอาเครื่องไปให้ทำ เอา cfos ออกแล้วมันดึง driver ออกด้วย พอลง driver ใหม่ แล้วมันช้ามากมาย ซื้อโปรแกรมให้ด้วย window 2008 v.3 ชอบสีดำ เก็บตังที่กู
เอ้าไอ้นี่ ได้ทีขี้แพะไหล

โทรหากันดีกว่าไหมคับ ...

เบอร์ที่มีที่ลายเซ็นทั้งคู่ ...

ฮ้วย
คุยโทรศัพท์แล้วมันเร็วไป ไม่เสียว 5555

ไฟล์แนบ

123.7 KB · อ่าน: 68
โหลดเสร็จ อินตอ ใช้ได้เลยใช่มะ หมายถึงมันจะเป็นอังกฤษเลยใช่มะ

โหลดเสร็จ อินตอ ใช้ได้เลยใช่มะ หมายถึงมันจะเป็นอังกฤษเลยใช่มะ
โหลดเสร็จ แตกไฟล์ zip ใน folder จะมีไฟล์ชื่อ setup อยู่คราบ
ลุยได้เลย ลงเสร็จแล้วโปรแกรมตามรูปภาพด้านบน

อีกวิธีนึงที่ง่ายๆ .. ไปเรียนภาษาจีนซิคับ .. จะได้อ่านออก ....

หรือง่ายก่านั้นคือ ไม่ต้องใช้คับ ... อิอิอิอิอิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน