กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รบกวนถามเรื่อง คอม หน่อยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
อีกวิธีนึงที่ง่ายๆ .. ไปเรียนภาษาจีนซิคับ .. จะได้อ่านออก ....

หรือง่ายก่านั้นคือ ไม่ต้องใช้คับ ... อิอิอิอิอิอิ
ออกแนวกวงติงนะเนี่ย...

อาชา แทนได้มะ 555
เออ ว่าแต่ยังไม่เคยเจอกันเลยนะเราอะ สักยกมะ 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน