กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รบกวนพี่น้องcef-thaiอีกครั้งครับโช๊คหน้าขวากับหลังช้ายดังอ่ะครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311089
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311089

Cefiro-Thailand Members
เป็นโช๊คของTEINครับ เวลาขับไปมันจะดัง กุ๊กๆๆๆ ไม่ใช่เสียงไก่นะครับ แต่มันคือเสียงโช๊คครับ เวลาเอามือกดแก้มหน้าก็มีเสียงแล้วอ่ะครับ มีร้านที่ไหนที่ไหนโด้มั้งอ่ะครับ ถอดเอาจ๋อยออกมาดูก็ยังไม่หลวมนะครับ รบกวนหน่อยพี่cef-THAI หน่อยนะครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ถ้าคิดว่าไม่ช่าย join สำรับโช๊คก็คิดว่าเป็นที่แกนกระบอก

จากลักษณะที่บอกอาจไม่ช่ายที่แกนกระบอก ลองตรวจสอบช่วงล่างอย่างอื่นก่อนดีกว่าครับ

ถ้าคิดว่าไม่ช่าย join สำรับโช๊คก็คิดว่าเป็นที่แกนกระบอก

จากลักษณะที่บอกอาจไม่ช่ายที่แกนกระบอก ลองตรวจสอบช่วงล่างอย่างอื่นก่อนดีกว่าครับ
แต่เวลากดลงตรงแก้มมันก็ได้ยินเสียงแล้วอ่ะครับ ตรงหัวjoinอ่ะครับมันดังตรงน๊อดหัวjoinเหมือนมันไม่แน่นอ่ะครับ แต่จิงๆแล้วน๊อดไข้แน่นมากๆ
ทำไงต่อดีครับ
:coolly-0013::coolly-0013::coolly-0013::coolly-0013::coolly-0013:

ถ้าแบบนี้ไล่สนุกเลย
เพราะถึง join แน่น มันก็ไม่ช่ายว่าไม่ดังน่ะครับ
ที่เคยแก้ไปตายเพราะ join มาหลายที

ตรวจสอบธรรมดาดูก่อน ขับออกตัวช้าๆ แล้วเหยียบเบรค มีเสียงดังไหม (เปิดกระจกข้างด้วยแหล่ะ) กึกไหม แล้วเข้าถอยออกตัว แล้วเหยียบเบรค มีเสียงดังไหม

ส่วนใหญ่เวลาโช้คเก่าๆมีเสียงตอนวิ่งผ่านถนนไม่เรียบจะมาจากตัว guide ตัวนี้หลวมครับ

http://img107.mytextgraphics.com/photolava/2008/08/06/p1020393resize-4bff7s8ur.jpeg

**ข้อมูลจาก tein club ครับ**:coolly-0020:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน