กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รบกวนหน่อยครับ.....

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31562
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31562

โลมาสีทอง
Cefiro-Thailand Members
ใครมีรูปเสื้อชมรมบ้าง..ช่วยเอามาลงให้ทีครับ...มีเพื่อนๆที่มาเลย์เขาอยากซื้อเสื้อชมรมเซฟไทยมาใส่ครับ....ออ..อีกอย่างนึงหากจะสั่งเสื้อให้ติดต่อใครครับ?ขอเบอร์ด้วยนะครับ...
(เอารูปที่มีคนใส่อยู่ก็ได้ครับ)...ขอบคุณครับ.

สมัครสมาชิกชมรมคับ ได้เสื้อด้วย
ทางไปรษณีก้อได้คับ หรือว่าวันที่ 8 นี้
มาสมัครที่งานครบรอบ 4 ปี ได้เลยคับ

สมัครสมาชิกชมรมคับ ได้เสื้อด้วย
ทางไปรษณีก้อได้คับ หรือว่าวันที่ 8 นี้
มาสมัครที่งานครบรอบ 4 ปี ได้เลยคับ

ตัวพี่เค้าก็อยู่มาเลย์นี่ดิครับพี่

อ้าว นึกว่าป๋าลองส่งให้แร้ว
เพราะที่ผมไม่มีเสื้อเลยแจ้งป๋าลองให้ถ่ายรูปส่งไปให้ดู
เด๋วจะบอกป๋าให้นะคั๊บ
เสื้อสั่งซื้อได้ที่ป๋าลองเลย

ยังครับ..สงสัยป๋าแกคงยุ่งอะครับ..ตอนนี้มีสั่งมายี่สิบกว่าตัวแล้วครับ...กะว่าจะรวบรวมอีกนิดนึงแล้วค่อยสั่งทีเดียว.....ไม่เป็นไรครับ..รูปเสื้ออะ..รอได้..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน