กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รบกวนเพือนๆที่ใช้ E85 ด้วยครับ ถังน้ำมันเดิมใช้ได้มั้ย ถ้าไมมีรุ่นไหนใส่ได้บ้างครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31535
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ผมก็ใช้ได้ปกตินะคับ แค่ใช้น้ำมันเก่า(แก๊ส95) ให้แทบจะหมด หรือขีดสุดท้ายเลยคับ ละก็เติม อี85 ไปเลยคับ