กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขาย Ecobox E85 Germany , Flexfuel made in France บริการติดตั้งนอกสถานที่ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย JOe1323
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

JOe1323

Registered
เติมe85ด้วย Flexfuel made in France (ตัวแทนจำหน่าย)บริการติดตั้งนอกสถานที่ครับ

Flexfuel fully automatic e85 conversion kit ผลิตภัณฑ์นำเข้าจาก ฝรั่งเศส พบกับการเติมE85แล้วเห็นผลชัดเจน ในเรื่องความแรงและประหยัด จากการทดลองใช้แล้วได้ผลดีตามมาตรฐานยุโรป มีคนถามมาเยอะมากครับ ว่า [size=10pt][size=10pt]ของผลิตที่ไหน มีมาตรฐานไหม มีแหล่งที่มาหรือ...ป่าว ผมเลยเอาลิงค์ มาฝากครับ flexfuel เว็ปฝรั่งเศส [/SIZE][/SIZE]http://www.ecofuelbox.com/fr/ ผมคุยกับดิลเลอร์โดยตรง มั่นใจครับว่า ของต้องดีจริง ของนอกมีมาตรฐาน อยากประหยัดโทรมาเลยครับ 084-7061240
ฉะนั้นจึงนำมานำเสนอให้เพื่อนสมาชิกได้ใช้กัน Flexfuel fully automatic e85 conversion kit เป็นสินค้าที่ใช้กันมากใน สหรัฐอเมริกา และยุโรป
สำหรับรถที่ต้องการใช้ e85 แล้ว มีปัญหาในการสตาร์ทติดยาก Flexfuel fully automatic e85 conversion kit ตัวนี้สามารถแก้ปํญหาได้ผล 100% และรถที่เติมE20 แล้วรู้สึกว่ารถอืด กล่องสามารถปรับจูนด้วยตัวเอง(e-learning จาก mode โปรแกรมในกล่อง) ให้รถวิ่งได้ตามปกติ

[size=10pt][size=10pt]Flexfuel fully automatic e85 conversion kit made in france ใช้ได้ทั้งรถยุโรปและรถญี่ปุ่นครับ เพื่อการประหยัดที่มากขึ้น
4สูบ 7900 บาท 6-8 สูบ โทรถามได้ครับ

[size=10pt][size=10pt]ความประหยัดมีถึง 40% และความแรงด้วยน้ำมัน e85 ที่มีออกเทน 105 [/size][/size]
[size=10pt][size=10pt]รับติดตั้งกล่อง [size=10pt] Flexfuel made in France[/size]
[/size][/size]มีบริการติดตั้งนอกสถานที่ ในเขต กรุงแทพและปริมณฑล เพื่อความสะดวกสบายของคุณลูกค้า
[size=10pt][size=10pt][size=10pt][size=10pt]084-7061240 โจวครับ [/size][/size][/size][/size] โทรนัดเวลาได้เลยครับ

[/SIZE]
[/SIZE]
https://www.facebook.com/pages/Ecobox-E85-germary-Flexfuel-made-in-frace/672052452806008 [size=10pt][size=10pt] fanpage Flexfuel E85รูปภาพรถที่เข้ามาติด ผลงานติดตั้งเป็นร้อยคัน มีทั้ง BENZ BMW MINI toyota honda Vw nissan lexus อื่นๆอีกมากครับ

[size=10pt][size=10pt]สอบถามกันเข้ามามากเรื่องใช้แล้ว รถจะมีปํญหาอะไรไหม ลองดูนี่นะครับของกรมธุรกิจพลังงาน ทำการทดลองเป็นเวลา 12เดือน กับรถที่ใช้ E85 แล้วทำเป็นรายงานตามนี็
[/size][/size]http://www.dede.go.th/dede/images/stories/file/executive_summary.pdf

[size=10pt][size=10pt]วิธีที่ผมทำ เหมือนพวกมือจูนระดับสูงครับ มีวัด[/SIZE]
[/SIZE]
a/fจากobdII และ วัดa/f widebrand วัดที่ปลายท่อ ดูส่วนผสมน้ำมันกับอากาศว่าได้ตาม spec.ไหม ซึ่งตอนนี้ผมมั่นใจว่าน้อยเจ้าครับที่ทำให้แบบนี้
ส่วนเรื่องที่เปรียบเทียบกับเจ้าอื่น ถามกันมาเยอะก็เลยอยากจะบอกว่า ตัวผมเองจะไม่พูดโจมตีใครทั้งนั้น เพราะทุกคนก็ต้องทำมาหากิน ฉะนั้นลูกค้าต้องหาข้อมูล เปรียบเทียบข้อดี ข้อเสียของสินค้าเองว่า มั่นใจได้แค่ไหน คุ้มค่าแค่ไหน แล้วก็ตัดสินใจเลือกสินค้านั้น ก็ขอขอบคุณนะครับที่ตอนนี้ให้ความสนใจ สอบถามกันมาเยอะครับ....

[/SIZE]
[/SIZE]

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน