กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รบกวนเรื่องเดินไฟหน่อยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31xxxx
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31xxxx

Registered
คือรถผมไปทำสีใหม่ครับ รื้อทั้งคัน ขณะนี้ทำสีเสร็จแล้ว(นานมากแล้ว-*-)
กำลังจะวายริ่งระบบไฟครับ แต่ช่างไฟไม่มาซักที (เกือบ3เดือนได้แล้วครับ) ทางอู่ก็เลยให้ผมลองจัดหาช่างไฟมาเองครับ

พี่ๆท่านใดรู้จักหรือมีช่างไฟเเนะนำรบกวนหน่อยนะครับ
ผมอยู่แถวพระราม2ครับ
1jz Bo MT ใน a31 ครับ

พวกชุดสายไฟเดิม ยังอยู่มั้ยครับ ถ้ายังอยู่เดี๋ยวจะลองถามช่างให้ว่ารับรึป่าว

พวกชุดสายไฟเดิม ยังอยู่มั้ยครับ ถ้ายังอยู่เดี๋ยวจะลองถามช่างให้ว่ารับรึป่าว
ขอบคุณครับ
เดียวผมลองไปเช๊คก่อนนะครับว่า พวกสายต่างๆยังครบสมบรูณดีหรือเปล่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน