กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รบกวนเรื่อง ยาง คับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย simone1982
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

simone1982

Registered
พอดีผมจะใส่ ล้อ ขอบ 17 หน้า 8 หลัง 9 ควรใส่ ยาง เบอร์ อะไรดี คับ ใครเคยลองแบบไหน แล้ว ok ช่วย แน่นำหน่อยคับ ขอบคุณคับ

พอดีผมจะใส่ ล้อ ขอบ 17 หน้า 8 หลัง 9 ควรใส่ ยาง เบอร์ อะไรดี คับ ใครเคยลองแบบไหน แล้ว ok ช่วย แน่นำหน่อยคับ ขอบคุณคับ
ผมชอบยางใหญ่ๆเต็มล้อ
225/45 245/45
หรือ
235/45 255/45
ครับ:coolly-0033:

แล้วมันจะสวยมัยอะคับ ล้อผม แนว Vip อะคับ

ถ้าแนว HIPHOP มันต้องดึงๆ หน้าใส่ 215 หลังใส่ 225-235 ได้ครับ ขนาดที่บอกยังพอรับไหว อย่าใส่ดึงมากเกินไปผมสงสารยาง :coolly-0029:

อืม ถ้าผม ใส่ 215 กับ 235 45 17 ได้ไมคับ

ใส่ได้ครับผมใส่อยู่

ขนาดยางผมว่านะขึ้นอยู่กะความชอบของแต่ละคน บางคนชอบให้แก้มดึง ก็ใส่หน้ากว้างน้อยๆ บางคนก็ชอบให้ดูเต็มๆ ก็ใส่หน้ากว้างเยอะๆ

และก็ขึ้นกับยางแต่ละยี่ห้อด้วยบางยี่ห้อ มันโอเวอร์ไซส์
ยกตัวอย่างผมใส่215/45/17 RE-11 ใส่กะ 8" ขนาดหน้ากว้างเกือบเท่า225เลย

ลองศึกษาดูครับ

ผมอยากเห็นล้อกว้าง 9 ใส่ยาง 275 อะครับ อยากรู้ว่ามันจะอูมมากไหม
อยากเห็นรูปนะครับ

ผมอยากเห็นล้อกว้าง 9 ใส่ยาง 275 อะครับ อยากรู้ว่ามันจะอูมมากไหม
อยากเห็นรูปนะครับ
รถผม9.5 265 ครับ
อยากเปลี่ยนให้ใหญ่กว่านี้เหมือนกัน
แต่ของเดิมก็แทบไม่ได้วิ่งแล้วจอดอย่างเดียว
เลยไม่รู้จะเปลี่ยนไปทำไม

เมื่อก่อนเคยใส่อยู่คับ ถ้ารูปเจอจะโฟสให้ดู กว้าง 9 ใส่ยาง 275 เนี่ย

เมื่อก่อนเคยใส่อยู่คับ ถ้ารูปเจอจะโฟสให้ดู กว้าง 9 ใส่ยาง 275 เนี่ย
ตอนนี้แปลงสินทรัพย์ให้เป็นทุนไปแล้วละเซ่:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน