กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รบกวนแนะนำหม้อต้มเทอร์โบ สำหรับ20โบให้หน่อยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย KiNiKuMaN
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

KiNiKuMaN

How are you!!!
Registered
รบกวนแนะนำหม้อต้มเทอร์โบ สำหรับ20โบให้หน่อยครับ ระบบโดูดนะครัล มีงบประมาณ ไม่เกิน4000 ตอนนี้มองสตาร์แก๊สไว้ มีตัวไหนแนะนำอีกไหมครับ ขอบคุณครับ

รบกวนแนะนำหม้อต้มเทอร์โบ สำหรับ20โบให้หน่อยครับ ระบบโดูดนะครัล มีงบประมาณ ไม่เกิน4000 ตอนนี้มองสตาร์แก๊สไว้ มีตัวไหนแนะนำอีกไหมครับ ขอบคุณครับ

20BO ผมใช้ Bigas อยู่ครับติดมาหลายปี คอยถ่ายขี่แก๊สอย่างเดียว แต่ก็ไม่รู้ดีไหมแต่ไม่เคยมีปัญหาใดๆครับ

2j boผมใช้ bigas ก็พอนะครับอยู่ที่mixด้วย ถ้าสนใจมือสองก็โทรมานะครับใช้งานไปแค่ 5 เดือน upเป็นหัวฉีด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน