กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

***รวมของแต่งจากยุ่นNISMO,TEIN,CUSCO, JIC,KTS,BULLET***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311231
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เอกคับยาง 17 มีมาบ้างปะ จะได้ใส่ให้หล่อบางนะหุหุหุหุห

มีค๊าบ.. ทั้งยาง Solf และ Radial ไม่อาทิตย์หน้าก็กลางเดือนหน้าเลยครับ

มาถึงแว้วจะโทรไปบอกนะค๊าบ..:coolly-0003:

อับไป......เอกผมอยู่บางเสร่พัทยาหนีน้ำท้วมมาหือหือหือ.....

ค้ำหลังJIC ให้รุ่นพี่ติดต่อไปแล้ว....จบไปยังงงง ของสวยๆช่วยดัน

พี่เอกเศษไฟท้ายถามให้ยังครับ

ไฟล์แนบ

77.1 KB · อ่าน: 82
    58.6 KB · อ่าน: 74

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน