กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพล"คนรามอินทรา"

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

แต่ว่า 28 กพ. เนี่ย ผมต้องไปอยุธยาอยู่แล้ว เพราะผมจะไปทุกปีอ่ะครับ ทำบุญ เที่ยว ถ่ายรูป และ หาอะไรกิน ถือว่าเป็นวันเที่ยวของครอบครัวผมอ่ะครับ แต่ถ้าจะแจมไปทำบุญกันเป็นคาราวาน ก้อจะสนุกมาก ๆ เลยครับ ใครสนใจไปทำบุญกันเชิญครับผม

:coolly-0028: ช่วงนี้เศรฐกิจ การเงินส่วนตัวไม่คล่องตัว ผมขอใกล้ๆก่อนแล้วกัน:coolly-0028: ปั้มอ่ะ

วันนี้ เลิกงานแล้ว จะไปหาอะไรกินที่บางแสนซะหน่อย
ที่แหลมแท่น จะมีใครอยู่มั่งเนี๊ย สงสัยจะไปเขาใหญ่กันหมด:coolly-0015:

วันนี้ เลิกงานแล้ว จะไปหาอะไรกินที่บางแสนซะหน่อย
ที่แหลมแท่น จะมีใครอยู่มั่งเนี๊ย สงสัยจะไปเขาใหญ่กันหมด:coolly-0015:

:coolly-0040: ไปกินตั้งบางแสนเลยหรอพี่ :coolly-0046: พูดแล้วก็น่าไปด้วยจัง อาหารทะเล:coolly-0005:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน