กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพล"คนรามอินทรา"

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ถ้าไปแล้วหนีกลับ:coolly-0046:

แถมไอ้ที่หนีเนี่ย เพราะสาว

กรูว่าไม่ไปเลยจะดีกว่านะ หุหุ:coolly-0002:
ถนัดจังไอ่
"เอาดีใส่ตัว เอาชั่วใส่คนอื่น"

รู้ได้ไงนี่ เก่งแหะ
จริงๆแล้ว คิดไว้ 3 ตัว แต่ยังไม่ได้เลือก รบกวนขอคำแนะนำเลยละกันครับ
1 ชัค 2 โอลีน 3 tein
ขอบคุณครับ
เล่น 2ตัวพอ โอลีน กะ เทอิ่น เวลาที่มันเสีย มันหาร้านเซอร์วิสได้ง่าย ผมอ่ะ เจ็บ(โง่)กะโช๊คห่วยๆมาหลายชุดแระ :coolly-0018:ถ้าจะให้ดีใช้ของแบนด์เนมไปเลย แพงแต่ทีเดียวจบ:coolly-0003:

เล่น 2ตัวพอ โอลีน กะ เทอิ่น เวลาที่มันเสีย มันหาร้านเซอร์วิสได้ง่าย ผมอ่ะ เจ็บ(โง่)กะโช๊คห่วยๆมาหลายชุดแระ :coolly-0018:ถ้าจะให้ดีใช้ของแบนด์เนมไปเลย แพงแต่ทีเดียวจบ:coolly-0003:

เจ็บมากมั๊ย :coolly-0010:

โอลีนใส่อยู่อีกคันนึงครับหนึบดีแต่ผมว่ามันกระด้างไปหน่อย เทอิ่นไม่รู้ไม่เคยลองแต่ราคาแรงเหมือนกัน ชัคไม่ดีหรอครับ

เจ็บมากมั๊ย :coolly-0010:
อยากบอกว่า ค่าโช๊ค+ค่าซ่อม ผมได้โอลีนชุดนึงแล้ว คิดว่าผมเจ็บมั้ยล่ะ ทุกวันนี้ยังใส่ บิวสไตล์กะ นิสโม่อยู่เลย พูดแล้วอยากจะร้องไห้:coolly-0041:

โอลีนใส่อยู่อีกคันนึงครับหนึบดีแต่ผมว่ามันกระด้างไปหน่อย เทอิ่นไม่รู้ไม่เคยลองแต่ราคาแรงเหมือนกัน ชัคไม่ดีหรอครับ
กระด้างหรือไม่กระด้าง อยู่ที่ค่าKของสปริงนะ ลองหาหน้า 8หลัง6ดูดิ น่าจะเหมาะกะการใช้งานนะ แต่แอบแซ็ดได้บางจังหวะ หรือว่าโอลีนไม่ถูกใจ ก็เอามาให้ผมได้ ขอรับไว้เอง(ต้องฟรีอย่างเดียวนะ หรือแลกกะสุรา1เมาก็ได้นะ ผมไม่ใช่คนเรื่องมาก ยังไงก็ได้):coolly-0001:

อยากบอกว่า ค่าโช๊ค+ค่าซ่อม ผมได้โอลีนชุดนึงแล้ว คิดว่าผมเจ็บมั้ยล่ะ ทุกวันนี้ยังใส่ บิวสไตล์กะ นิสโม่อยู่เลย พูดแล้วอยากจะร้องไห้:coolly-0041:
:coolly-0001:

" อย่างนี้เขาเรียก ซื้อค่าโง่ครับ "
:coolly-0023:

มีอะไรให้ระบายเยอะไง:coolly-0046:
ไม่ลองไม่รู้
"แจ๋วจริง ลองดิ"
" อย่างนี้เขาเรียก ซื้อค่าโง่ครับ "
:coolly-0023:
โถๆๆ พ่อคนฉลาด โดนหลอกขายไปกี่อย่างแล้ววะ พี่กะผมมันก็ไม่ต่างกันหรอก:coolly-0046:

ข่าวฝากจากป๋าเหลิมถึงพี่น้องรามอินทราและสมาชิกทุกท่าน วันอาทิตย์ที่ 29 สิงหานี้ขอเชิญทุกท่าน
ร่วมงาน meeting นอกรอบ ณ.อู่เฉลิมชาติการาจ รามอินทรา 117 พบกับบาบิคิวมากมายอาทิเช่น
กุ้งสดๆ จากตลาดกลางอยุธยา เนื้อจากเขียงมีนบุรีรวมถึงปลาหลากหลายพร้อมเครื่องดื่ม รายละเอียด
สอบถามได้จากป๋าเหลิม งานเริ่มตั้งแต่ 15.00น. แล้วเจอกันครับ

ปล.ใครสะดวกจะหิ้วอะไรมาสมทบก็ตามสัทธาครับส่วนผมสปอร์นเซอร์ป๋องเขียวถาดนึงครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ข่าวฝากจากป๋าเหลิมถึงพี่น้องรามอินทราและสมาชิกทุกท่าน วันอาทิตย์ที่ 29 สิงหานี้ขอเชิญทุกท่าน
ร่วมงาน meeting นอกรอบ ณ.อู่เฉลิมชาติการาจ รามอินทรา 117 พบกับบาบิคิวมากมายอาทิเช่น
กุ้งสดๆ จากตลาดกลางอยุธยา เนื้อจากเขียงมีนบุรีรวมถึงปลาหลากหลายพร้อมเครื่องดื่ม รายละเอียด
สอบถามได้จากป๋าเหลิม งานเริ่มตั้งแต่ 15.00น. แล้วเจอกันครับ

ปล.ใครสะดวกจะหิ้วอะไรมาสมทบก็ตามสัทธาครับส่วนผมสปอร์นเซอร์ป๋องเขียวถาดนึงครับ
ผมจะไปหิ้วกระติกน้ำกลับบ้านครับ :coolly-0046:
ปล.ขอบคุณพี่หนึ่งด้วย ที่เอากิจกรรมสร้างสรรค์สังคมดีๆมาฝาก งานเพื่อประชาชนไม่ไปไม่ได้แล้วครับ:coolly-0010:

attachment.php

เง้อยังดีที่จัดวันอาทิตย์ กลับถึง Thailand น่าจะ 17.45 น
เคลียของเสร็จจะตามเข้าไปถึงอู่น่าจะ 18.30น.
รอกันบ้างนะ หุหุ

ปล.ถึงไอ้คุณ 1012 กรุณาเคลียตัวเองด้วยไม่ใช่เดี๋ยวหนีกลับอีก:coolly-0046:
แล้วกระติกนะเอากลับไปสักที เกะกะอู่พี่เค้านะ:coolly-0040:

ไฟล์แนบ

22 KB · อ่าน: 99
attachment.php

เง้อยังดีที่จัดวันอาทิตย์ กลับถึง Thailand น่าจะ 17.45 น
เคลียของเสร็จจะตามเข้าไปถึงอู่น่าจะ 18.30น.
รอกันบ้างนะ หุหุ

ปล.ถึงไอ้คุณ 1012 กรุณาเคลียตัวเองด้วยไม่ใช่เดี๋ยวหนีกลับอีก:coolly-0046:
แล้วกระติกนะเอากลับไปสักที เกะกะอู่พี่เค้านะ:coolly-0040:
เอาเอกสารอ้างอิงในการเบี้ยวมาให้ดูหรา ไม่ต้องลำบากขนาดนี้ก็ได้ แค่ไม่รับสายแค่นั้นก็พอแระ:coolly-0025:

ไอ้สราดๆๆๆๆๆ เบี้ยวเชี่ยไร
ก็กรูกลับมาแล้วถึงตามไป
เมิงโทรมาให้ติดเดะ 555

กรุณารักษาเวลาให้ตรงด้วยนะครับ
มีที่ไหนนัด 4 โมง มา 5 โมงครึ่ง (1012)
พอและ ไปแพ๊คกระเป๋าดีกว่าหุหุ

ไป ปีนัง หรอพี่ ไปเที่ยวหรอ อยากไปด้วยจัง

ตอนแรกอ่าน panang งง ประเทศไรว่ะ พะแนง ลองให้ google แปลดูดิ ฮาซะปวดท้อง:coolly-0028::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน