กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพล"คนรามอินทรา"

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

พรุ่งนี้ท่านใดว่าง มาเจอกันที่อู่นะครับ..จะเอาEstimaมาเสริมหล่อหน่อย
attachment.php

มีเบียร์/เหล้าฟรีไม๊ป๋า
พอดีงานเข้ารถอยู่อู่ตั้งแต่เมื่อวานและครับ วันนี้บ่ายๆน่าจะทันเดี๋ยวแว๊บไปกั๊บ

นี่ก็รออยู่น่ะ แต่ดูๆที่พิมพ์แล้วไม่น่าใช่พี่บอย เพราะตาคนนี้ไม่ใช้ฟอนต์สีชมพู กับ คำว่า อิอิ ซะทีง่ะ แน่นอน สงสัยจะน้องใหม่แน่ๆเลยใช่ม่ะ :coolly-0046:
`
อ้าว!หรา วันนั้นเมาแล้วคอม หน้าจอมันบอดสี
`

เบียร์ที่ติดไว้...พรุ่งนี้เข้ามาเลี้ยงได้ป่ะ รออยู่เช่นเดียวกัน ถ้าไม่เลี้ยงเด๋วเลี้ยงเองก็ได้ (วะ)55+
อุ๊ย! มีทวง 55 เคน้าเหลิม ใกล้เสร๊จงานแว้ว เด๋วเข้าไปหาครับบ๋ม:coolly-0003::coolly-0003:

พอดีไปเจอมา เท่ดีเลยเอามาฝาก ว่าแต่
รูปตอนไหนหว่า
ดูรูปตอนนั้น น่าจะติดยางอมแงม​
เปนรัยอีกล่ะน้อง
เรื่องมันมีทุกวัน ต้องถามมันว่า มีบ้างมั้ยที่ไม่มีรื่องซักวันถึงจะถูก

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ไม่นานหรอกแค่ตอนมหาลัยปี 2 เอง 555
ก็นานราวๆสัก 5-6 ปีได้และ หุหุ
โห้ลุง ตอนนั้นนู๋ยังเปงวุ้นอยู่เลย:coolly-0046:
เปนรัยอีกล่ะน้อง
อิอิ อยากรู้ต้องมากิงเหล้าจิ:coolly-0010:

ดูรูปตอนนั้น น่าจะติดยางอมแงม​

เรื่องมันมีทุกวัน ต้องถามมันว่า มีบ้างมั้ยที่ไม่มีรื่องซักวันถึงจะถูก
แล้วทำไมอ่ะ อยากมีปัญหาหรอ 1012 ใช่ซิ๊ ใครจะไปเหมือนพี่เล่า นึกว่าจะออกจากเซฟไทยไปและ หายหัวไปเลยน่ะ:coolly-0020:

แล้วทำไมอ่ะ อยากมีปัญหาหรอ 1012 ใช่ซิ๊ ใครจะไปเหมือนพี่เล่า นึกว่าจะออกจากเซฟไทยไปและ หายหัวไปเลยน่ะ:coolly-0020:
[/QUOTE]

ยังไม่ได้จ่ายตังค่าเน็ตเลยง่ะ อาศัยปิงร้าน-บ้านคนอื่นไปเรื่อย​

[/QUOTE]

ยังไม่ได้จ่ายตังค่าเน็ตเลยง่ะ อาศัยปิงร้าน-บ้านคนอื่นไปเรื่อย​
[/QUOTE]
บ้านครายหรา หึๆ:coolly-0046:

รามอินทรา ฝนตก ทั้งวัน ขับรถ กันระวังๆ น่ะครับพี่ๆ

เอิ๊กส์ๆ ขับรถผ่านที่น้ำขังดูดีๆละกัน หาผู้นำเป็นกระบะเป็นดี
กระผมโดนแล้ว หลุมมหาภัย เล่นซะหน้าแหกอีกแว้ววๆๆๆ:coolly-0046:

เอิ๊กส์ๆ ขับรถผ่านที่น้ำขังดูดีๆละกัน หาผู้นำเป็นกระบะเป็นดี
กระผมโดนแล้ว หลุมมหาภัย เล่นซะหน้าแหกอีกแว้ววๆๆๆ:coolly-0046:

โดนมาเหมือนกันเมื่อวาน มอไซ ล้มแถมาเฉี่ยวตูดซะงั้น มันอะไรกันนักกันหนาว่ะช่วงนี้

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
เบียร์ที่ติดไว้...พรุ่งนี้เข้ามาเลี้ยงได้ป่ะ รออยู่เช่นเดียวกัน ถ้าไม่เลี้ยงเด๋วเลี้ยงเองก็ได้ (วะ)55+

ครับ เดียวว่าง แล้ว เข้าไปหา นะ ครับ เดียวจะได้ไปถาม หา ความรู้ อีก ครับ:coolly-0039: คิดถึงเหมือน เดิม ครับ :coolly-0026:

อย่างว่าช่วงนี้ดูทางให้ดีๆละกันครับ
ฝนตกถนนลื่น
แต่ 1012 ไม่ตกก็ลื่นนะ แอ๊! 555

ก็บอกแล้ว เวรกรรมมีจริง
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน