กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพล"คนรามอินทรา"

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ช่วงนี้รถคันเหลืองก็เข้าอู่นะจ๊ะ
ปล่อยให้พังอยู่งั้นและ สมน้ำหน้า:coolly-0004:
เอ่อ....กลุ่มนี้ งานบางแสน วันที่6/11/53
1 จะมีใครไปมั่ง
2 แล้วจะไปพร้อมกันไหม
3 ถ้าไป ออกกันกี่โมง

ส่วนตัวผม คงไปแล้วกลับอะครับ คงไม่ค้าง มีใครจะไปด้วยไหม....:coolly-0044: จาด้ายช่วยหารค่าน้ำมัน แฮ่...
(ถ้ามี ฮี นั่งฟรี เทคแคร์ตลอดงาน)
พี่ช่วยไปรับที่พีระด้ายป่ะ อยู่พีระ 5 - 6 - 7 พ.ย. เลยง่ะ อดปายแน่ๆเยย:coolly-0033:

เห็น ป๋าเหลิมบอก รามอินทรา สตาร์ท ที่อู่น่าจะดีนะ เพราะจะได้ออกพร้อมๆกัน ไปกลับเหมือนกัน เวลานัดกันอีกที

มาถึงบางแสนบ่ายแก่ๆ ถ่ายรูปกำลังสวยเลยครับ

เห็น ป๋าเหลิมบอก รามอินทรา สตาร์ท ที่อู่น่าจะดีนะ เพราะจะได้ออกพร้อมๆกัน ไปกลับเหมือนกัน เวลานัดกันอีกที

รับทราบครับป๋า
แต่ขอคอนด้อมต้นเดือนอีกที
ไม่รู้ต้นเดือนรถจะมีปัญหาอีกไม๊:coolly-0001::coolly-0033:

รับทราบครับป๋า
แต่ขอคอนด้อมต้นเดือนอีกที
ไม่รู้ต้นเดือนรถจะมีปัญหาอีกไม๊:coolly-0001::coolly-0033:
เอารถตู้ที่อู่มาคันเดียวเลย..นั่งหลายคน เมาก็หลับสบาย จบข่าว..

วันเสาร์นื้ ลองมานั่งคุยกันดีมั๊ย งานบางแสนเราจะไปกันยังไงดี ส่วนบัตรเข้างานมารับที่นี่ได้เลย ใครว่างเชิญที่อู่เลย
เด๋วเตรียมสำรับไว้รอ

วันเสาร์นื้ ลองมานั่งคุยกันดีมั๊ย งานบางแสนเราจะไปกันยังไงดี ส่วนบัตรเข้างานมารับที่นี่ได้เลย ใครว่างเชิญที่อู่เลย

มีขุดหลุมดักป่ะครับ
กลัวโดนอีก 555 ล้อเล่นนะป๋า

ว๊าวๆๆๆๆ:coolly-0044:

ไหนๆป๋าเหลิมมาชวนก็จะไปครับ
จัดไปครับเสาร์นี้ 23/10/53

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน