กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพล"คนรามอินทรา"

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
วันนี้แวะอู่น้าเหลิมดีกว่า ว่าจะไปหาเนื้อผัดโหระพากินซะหน่อย :coolly-0046:

จริงๆประเด็นไม่ใช่อะไร พอลงไปไกล่เกลี่ย
ไร่ไปไร่มา
สรุปได้คือ

แหมน้องมันก็ไม่มีไรมากมายแต่ท่าทางเวลาคุยกับพี่ท่านเขา
1012 ดันมีอาการกวน
ผมเลยบอกน้องเขากวนตีนพี่ใช่ไหม
พี่ท่านเลยบอกเออน้องพูดถูก จบเลย ยกมือใหว้ทีนึง
จบนะพี่ เออไม่มีไรและ พี่ท่านเลยบอกร้อยเวรคุมด่าน พี่จบแล้ว
เออจบๆ
แค่เนี๊ยตำรวจไทย 555

เถียงตั้งนาน

ว่าแต่นามบัตรตรูอยู่กับพี่ท่านนะสิ 555:coolly-0023:
แล้วมันไม่คิดว่ามันกวนตีนบ้างหรา อะไรก็ไม่ได้ ไม่ได้ ก็เพราะว่ามึงไม่ฟังไงไอ้สลัดดดด:coolly-0004: หงอให้มันมันก็ได้ใจดิ:coolly-0002: ไอ้ฟรายยยย

แล้วมันไม่คิดว่ามันกวนตีนบ้างหรา อะไรก็ไม่ได้ ไม่ได้ ก็เพราะว่ามึงไม่ฟังไงไอ้สลัดดดด:coolly-0004: หงอให้มันมันก็ได้ใจดิ:coolly-0002: ไอ้ฟรายยยย

ไปกันอู่ไหม๊เย็นนี้

:coolly-0010:
ไปกันอู่ไหม๊เย็นนี้
เย็นนี้หรา ไปดิ ว่างอยู่เซ็งด้วย ไปกันนะ ชวนแล้วห้ามเบี้ยวด้วย:coolly-0010: เอ้าๆพี่น้อง ใครว่างไปอู่กัน นานๆพี่เกรียงจะชวนซะที:coolly-0028:

ว๊า วันนี้ผมอยู่ราชบุรีซะแล้วสิ :coolly-0011:

อดพบป่ะผู้คนอีกซะและ เซงเลย

ว๊า วันนี้ผมอยู่ราชบุรีซะแล้วสิ :coolly-0011:

อดพบป่ะผู้คนอีกซะและ เซงเลย

ไม่เป็นไรครับเขาพบป่ะกันบ่อยครับหุหุ
แหมเข้าไปดูใน Face Book หล่อเจงๆ
กลัวตาแบงค์ 1013 จัง หุหุ
ถ้ามาหาหมวกกันน็อคมาด้วยนะ
กลัวโดนข่วนหน้า 555

ไม่เป็นไรครับเขาพบป่ะกันบ่อยครับหุหุ
แหมเข้าไปดูใน Face Book หล่อเจงๆ
กลัวตาแบงค์ 1013 จัง หุหุ
ถ้ามาหาหมวกกันน็อคมาด้วยนะ
กลัวโดนข่วนหน้า 555

ผมจะถือว่าเป็นคำเตือนได้รึป่าว จะได้เอาหมวกติดรถไว้เลย :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน