กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพล"คนรามอินทรา"

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

อยู่ซอยเดียวกันเลย

อ๋าาาา จิงหรอคับ แฮ่ะๆๆ แถวนี่เซฟเยอะซะด้วย ผมอยู่พระยาสุเรนทร์ 15 อ่าคับ ในซอยก็มี เซฟสีเหลืองเหมือนกัน เท่ได้ใจ ไอดอลผมเลย แฮ่ะๆๆ ยังไม่เคยเห็นคนขับ ไม่กล้าเข้าไปทักเหมือนกันฮะ แฮ่ะๆๆ เขิล :coolly-0039:

ดีแล้วตามตา แบงค์1013 เข้าไว้
อย่าไปนำหน้านะ เดี๋ยวมันชนตูดเอา 555
:coolly-0023:

อ๋าาา ให้พี่เค้ามาชนเลยฮะ จะได้ทำสีใหม่ ฮิฮิ ของครูดรอบคันเลยก็ได้ฮะ :coolly-0028:

109 แวนท์ บ้าพลังเยอะ ระวังกันด้วยนะคับ ชนเรายังไม่พอ ตามพวกมาจะเล่นเราอีก
อนาถใจ

อ๋าาาา จิงหรอคับ แฮ่ะๆๆ แถวนี่เซฟเยอะซะด้วย ผมอยู่พระยาสุเรนทร์ 15 อ่าคับ ในซอยก็มี เซฟสีเหลืองเหมือนกัน เท่ได้ใจ ไอดอลผมเลย แฮ่ะๆๆ ยังไม่เคยเห็นคนขับ ไม่กล้าเข้าไปทักเหมือนกันฮะ แฮ่ะๆๆ เขิล :coolly-0039:
อ๋าาาา จิงหรอคับ ผมอยู่พระยาสุเรนทร์ 15 เหมือนกันอ่าคับ ในซอยก็มี เซฟขาวเหมือนกัน เครื่องเจโบ แรงได้ใจ แอบดูตอนขับผ่านหน้าบ้านบ่อยๆ ไอดอลผมเลย แฮ่ะๆๆ ยังไม่เคยเห็นคนขับ ไม่กล้าเข้าไปทักเหมือนกันฮะ แฮ่ะๆๆ เขิล:coolly-0046:

109 แวนท์ บ้าพลังเยอะ ระวังกันด้วยนะคับ ชนเรายังไม่พอ ตามพวกมาจะเล่นเราอีก
อนาถใจ

ระวังตัวไว้ก็ดีครับ ไอ่พวกนี้มันถือว่า พวกมันเยอะ มีอะไร109 โทรหาผมได้นะ ....... แต่จะรับหรือปล่าวเรามะรู้ เฮ้ย รับดิ (ไม่เหมือนใครบางคนหรอก บอกให้แม่มโทรกลับ จะถามเรื่องจี้ล้อ ตายห่านไปแล้วมั้ง) มีอะไรให้ช่วยเหลือก็โทรหาได้นะครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
งานผมจะเป็นแบบนี้แหละพี่เกรียง คนอื่นทำงานผม...ว่าง

คนอื่นว่าง ผม...ทำงาน :coolly-0011:
เหมือนกันเลยปาล์ม คนอื่นเค้าเข้างานเป็นเวลา ของผมแล้วแต่โมเดลิ่งจะรับงาน เช้า สาย บ่าย ค่ำ ไม่ค่อยสม่ำเสมอ แล้วแต่งาน อีเวนต์ ถ้าใครจะชวนผมไปไหน บอกก่อนล่วงหน้า1วันนะครับ จะได้กลับไปเคลียคิว:coolly-0010:

ขอเรียนเชิญพี่น้องชาว CEFIRO-THAILAND
และบุคคลทั่วไปที่สนใจและรักในความเป็น NISSAN CEFIRO ทุก ๆ ท่าน

ร่วมงานมิตติ้งพบปะสังสรรค์ประจำเดือนมีนาคม 2554
มีทั้งการรับสมัครสมาชิกใหม่ แลกเปลี่ยนความคิดเห็นระหว่างรถเราและรถท่านอื่น ๆ
กิจกรรมต่าง ๆ และของรางวัลมากมายครับ

สถานที่ : ร้าน BANGKOK BRASS อยู่ภายในแดนเนรมิตร แยกรัชโยธิน

วันที่ : วันเสาร์ที่ 12 มีนาคม พ.ศ.2554

เวลา : ตั้งแต่เวลา 15.00 น. เป็นต้นไป ( รีบไปหน่อย แสงเยอะ ๆ จะได้ถ่ายรูปคู่กับปราสาทเทพนิยาย สวย ๆ เลยครับ )
ส่วนท่านที่ยังไม่เลิกงานไม่ต้องตกใจนะครับ อาหารจะยกออกมาจานแรกราว ๆ 18.30 น. มาให้ทันแล้วกัน

ค่าใช้จ่าย : ท่านละ 300 บาท พร้อมอาหารเต็มอิ่ม และซอฟท์ดริงค์มิกซ์เซอร์เต็มที่จนกว่าจะกลับบ้าน
หมายเหตุ สำหรับท่านที่ทำเครื่องดื่มแอลกอฮอลล์มาเองไม่เสียค่าใช้จ่ายในการเปิด ยกเว้นเบียร์ และไวน์

ผู้ประสานงาน :
A31211 ออย 0817729909
A31032 กอล์ฟ 0814300929
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/47757
<!-- / message --><!-- sig -->

อ๋าาาา จิงหรอคับ ผมอยู่พระยาสุเรนทร์ 15 เหมือนกันอ่าคับ ในซอยก็มี เซฟขาวเหมือนกัน เครื่องเจโบ แรงได้ใจ แอบดูตอนขับผ่านหน้าบ้านบ่อยๆ ไอดอลผมเลย แฮ่ะๆๆ ยังไม่เคยเห็นคนขับ ไม่กล้าเข้าไปทักเหมือนกันฮะ แฮ่ะๆๆ เขิล:coolly-0046:

ระวังตัวไว้ก็ดีครับ ไอ่พวกนี้มันถือว่า พวกมันเยอะ มีอะไร109 โทรหาผมได้นะ ....... แต่จะรับหรือปล่าวเรามะรู้ เฮ้ย รับดิ (ไม่เหมือนใครบางคนหรอก บอกให้แม่มโทรกลับ จะถามเรื่องจี้ล้อ ตายห่านไปแล้วมั้ง) มีอะไรให้ช่วยเหลือก็โทรหาได้นะครับ

งั้นพี่ก็เป็นเจ้าของเซฟ สีเหลืองล้อนิสโม่ ใช่มะคับเนี่ย !!?? :coolly-0033:

งั้นพี่ก็เป็นเจ้าของเซฟ สีเหลืองล้อนิสโม่ ใช่มะคับเนี่ย !!?? :coolly-0033:
ใช่แล้วครับ เจอกันตอนไหนก็ทักได้นะ ว่างๆเข้ามาหาไรเย็นๆดื่มกันก็ดีนะครับ แต่ว่าเรียกผมพี่ง่ะ แรงส์รับไม่ได้เน้อ เรียกผมว่า ติ๊ก เฉยๆดีก่า ว่าแต่ลงเบอร์ไว้หน่อยดิ เผื่อว่าจะโทรไปขอความช่วยเหลือ ไม่มีจุดประสงค์อื่นเจงๆ ฮิฮิ

น่าจะใช่นะ

เหลือง เซิ่นเจิ้น
ล้อ ก๊อบ 555

ไอ้แสะบอยด่ากรู หุหุ
กรูนับถือเมิงเหมือนพี่นะครับ แล้วมันจริงอย่างที่บอกมั้ยว่ะครับ ทุกวันนี้เมิงยังไม่รับสายกรูเลยนะ แล้วเมิงก็ไม่โทรกลับหากรูด้วยครับ มันหมายความว่าไงว่ะสราดดด กรูนับถือเมิงนะ:coolly-0033: ลงท้ายด้วยครับทุกคำเลย หรือว่าไม่จริง:coolly-0025:

เข้ามาดู ก้ด่ากันอยู่2คน ถ้าไม่มี 1012กะ590กะทู้ รามอินทราคงเงียบ น่าดู

น่าจะใช่นะ

เหลือง เซิ่นเจิ้น
ล้อ ก๊อบ 555

ไอ้แสะบอยด่ากรู หุหุ

กรูนับถือเมิงเหมือนพี่นะครับ แล้วมันจริงอย่างที่บอกมั้ยว่ะครับ ทุกวันนี้เมิงยังไม่รับสายกรูเลยนะ แล้วเมิงก็ไม่โทรกลับหากรูด้วยครับ มันหมายความว่าไงว่ะสราดดด กรูนับถือเมิงนะ:coolly-0033: ลงท้ายด้วยครับทุกคำเลย หรือว่าไม่จริง:coolly-0025:
อะไรกันหึ.....โตๆกันแล้ว จะพูดไรคิดกันหน่อย
อันนี้หน้าบอร์ด บุคคลทั่วไปเข้ามาดูแยอะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน