กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพล"คนรามอินทรา"

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ผมไปเกือบทุกเสาร์อยู่แล้ว บางแสนหน่ะ ไปนั่งเล่นๆกะพวกบางแสน ดึกๆกลับ

ผมไปเกือบทุกเสาร์อยู่แล้ว บางแสนหน่ะ ไปนั่งเล่นๆกะพวกบางแสน ดึกๆกลับ

ปกติผมก็ทุกเสาร์เหมือนกัน แต่จะอยู่แถวรามอินทราครับ
(ไปไกลมากเดี๋ยวเมาแล้วกลับลำบาก) :coolly-0007:

ปกติผมก็ทุกเสาร์เหมือนกัน แต่จะอยู่แถวรามอินทราครับ
(ไปไกลมากเดี๋ยวเมาแล้วกลับลำบาก) :coolly-0007:

"ก็ไม่ต้องกลับสิ":coolly-0005: ไปกลับวันอาทิตย์เอา555
เดี๋ยวนี้ผมไปก็ไปเส้นลอยฟ้าบางนา อะผมว่ามันโล่งเหยียบสบายๆ ไปเรื่อยๆ555

"ก็ไม่ต้องกลับสิ":coolly-0005: ไปกลับวันอาทิตย์เอา555
เดี๋ยวนี้ผมไปก็ไปเส้นลอยฟ้าบางนา อะผมว่ามันโล่งเหยียบสบายๆ ไปเรื่อยๆ555

แล้วเราจะเจอกันอีกวันไหนดีคร๊าบ :coolly-0039: แต่ว่า ได้ดูรูปที่เขาใหญ่แล้วอยากไปจังเลย

อาจจะเป็นเสารืที่ 7 เดือนกุมภา ดีปะครับ
ขอความเห็นทุกท่านด้วย
เมชวนต้อมมาด้วยนะเออ

เราเคยเจอกันแล้วคับ ที่ผมเข้าไปดูเบรคที่บ้านไง
ยังไงถ้ามาเอาของมาขายด้วยนะ

:coolly-0034: วันเสาร์กลับกี่โมงอ่ะ ผมตำรวจมากลับเลย:coolly-0028: มันมั้กๆMR2วิ่งดีชิบเลย

อาจจะเป็นเสารืที่ 7 เดือนกุมภา ดีปะครับ
ขอความเห็นทุกท่านด้วย
เมชวนต้อมมาด้วยนะเออ

:coolly-0022: OK ตามนั้นเลยครับ

วันซ้อมย่อย 24 มค. ครับ 555555 ร้านเดิม...

น่าเสียดายนะครับ วันที่ 25 ผมต้องไปธุระแต่เช้ามาก วันที่ 24 คงจะนอนเร็ว
ถ้าผมจะไปกันอีกจะบอกครับ จะได้ไปด้วยกันเลย:coolly-0026:

งาน Thank you Press และฉลองความสำเร็จ ของ ทีม PTT ครับ
มีโอกาสได้ไปร่วมงาน เลยนำรูปมาฝาก พี่-น้อง รามอินทรา........

ลีลาแดนซ์เซอร์ เต้นระเบิดตอนเปิดงาน

น่าจะนุ่งให้มันน้อยชิ้นกว่านี้หน่อย

พี่พีทมอง น้องๆแดนซ์เซอร์แล้วรูปปาก

คนนี้พรีเซ็นเตอร์แบรนและเป็นผู้ประกาศ จำชื่อมะได้
ลงในรุ่น BigBike รายการ Super Car Thailand

ดีเจเดย์ หนุ่มลูกครึ่ง อิตาลี คนนี้อยู่ในรายการดริฟๆๆ

ภาพหมู่ครับ รวมทุกสายในสังกัด PTT

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน