กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพล"คนรามอินทรา"

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ช้าไปป่าวบอยยยย แต่วันเสาร์นี้พี่เข้าอู่นะ
ผมเข้าไปวันศุกร์กะพี่เกรียง พี่กิจเข้าไปวันเสาร์ น้าฝากบอกมาว่า กรูชักจะไม่ไหวแล้วนะโว้ย ทั้งศึกนอกศึกใน จะเข้าทั้งที นัดวันกันหน่อย จันทร์ยันอาทิตย์เลย :coolly-0007::coolly-0007:

คนนึงเข้าไปวันศุกร์ อีกคนนึงเข้าไปวันเสาร์

งั้นวันนี้ก็นัดเข้าไปด้วยกันจะได้เจอกันซะที :coolly-0003:

ทำติกเกอร์ออกมาแล้ว แม่มไม่ค่อยมีใครสนใจอยากได้จิงๆจัง
ถ้าหมดล๊อดนี้ หมดแล้วหมดเลย ไม่ทำแล้วน่ะครับ ไม่ได้อะไรแถมเงินจม
ไม่ค่อยมีใครสนใจ เสียเวลาเหนื่อยปล่าว

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ทำติกเกอร์ออกมาแล้ว แม่มไม่ค่อยมีใครสนใจอยากได้จิงๆจัง
ถ้าหมดล๊อดนี้ หมดแล้วหมดเลย ไม่ทำแล้วน่ะครับ ไม่ได้อะไรแถมเงินจม
ไม่ค่อยมีใครสนใจ เสียเวลาเหนื่อยปล่าว
จัยเย็นๆ ปะเดี๋ยวคงมาเอา สงสัยยังหาที่ติดไม่เจอ หรือไม่ก้อหาทางเข้าไม่ถูก

ไม่ค่อยมีใครสนใจ เสียเวลาเหนื่อยปล่าว(ก็เหมือนกะอันแรกนั่นแหละพี่ โหวตกันซะดิบดี แต่ทำออกมาแล้วไม่ใส่ใจ เหนื่อยเปล่า
หัวก็ไม่ล้านทำมานอยด์ ฮิฮิ ผมขออนุญาตพี่เกรียงนิดหน่อยนะ สติ๊กเกอร์ตัวใหญ่ผมจะขยายเพิ่ม ความรู้สึกผมมันเล็กไป คงไม่ว่ากันนะ อีกนิด คิ้วเลสหน้าขวายังมีเศษเหลือมั้ยพี่ รู้สึกงานจะเข้า:coolly-0033:

จัยเย็นๆท่านลูกพี่ แหมะ ต้องมีสักวันที่เข้าไปเอาแหละ
แต่จะรอ.... ด้วยไง 555

ไปละคร๊าบมุ่งหน้าสู่พัทยาก่อนเจอกันพี่

Re: seat

คนนี้ เพื่อนใคร ?

ไปดูรายละเอียดมาและ

ชื่อ-นามสกุล PLTVTLCP (งั้นตั้งนามสกุลให้ ไอ้ซีพี 555)
<DT class=shade]ชื่อเล่น 123456 (แสดงว่าเรียกได้ทุกเบอรืเพราะมันคือชื่อเมิง 555) <DT class=shade]โทรศัพท์ ZVZZVVUU (บนแปนโทรศัพท์ มันกดตรงไหนว่ะ) <DT class=shade]จังหวัด กรุงเทพฯ (เออจะว่าก็ไม่โง่ ตอบถูกด้วย) <DT class=shade]อาชีพ Indonesia (เขาไม่ได้ถามประเทศ) <DT class=shade]กลุ่มของเซฟิโร่ Junior (เอ๊า! เมิงอยู่กลุ่มนี้เหรอ) <DT class=shade]รถปีอะไรเอ่ย Rorinsows (เค้าถามรถปีไร ไอ้หำ) <DT class=shade]เครื่องยนต์ RB20E (เมิงนี่ก็รูเรื่องนิ)
</DT>
<!-- / message --><!-- sig -->

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน