กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพล"คนรามอินทรา"

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ของผมถ้ายังงัย ถ้าคนที่บ้านผมมีคนมาเปลี่ยนอยู่ดูแลแม่
ก็จะเข้าไปนะครับ 4 โมง เวลาจัดหาข้าวให้แม่กินพอดีครับ
เพราะอาทิตย์เป็นเวรของผมพอดี เพราะผมจองวันเสาร์ไม่อยู่บ้าน

แล้วที่เหลือ คนอื่นๆว่าอย่างไรครับ
โดยเฉพาะท่านประทานกลุ่ม กรุณาออกข้อคิดเห็นด้วยครับ(อย่างเป็นงานเป็นการ)
จะได้สรุปกันเสียที
ขอบคุณครับ

แล้วที่เหลือ คนอื่นๆว่าอย่างไรครับ
โดยเฉพาะท่านประทานกลุ่ม กรุณาออกข้อคิดเห็นด้วยครับ(อย่างเป็นงานเป็นการ)
จะได้สรุปกันเสียที
ขอบคุณครับ

ใครประทานกลุ่มครับเนี้ย..:coolly-0005:

LIKE x 100 เลยครับ

ตามนั้น 4 โมงเย็น วันอาทิตย์ 12/06/54 ให้ความร่วมมือกันด้วยครับทุกคน ขอเวลาแค่ไม่กี่ชั่วโมง
ตามนั้นเลยครับทั่นพี่ แล้วอย่าลืมสนธิสัญญาของผมด้วยนะ :coolly-0033:

ถั่วต้มๆๆๆๆๆๆๆๆ
ผมยังไงก็ได้ ชิวๆ
แต่เมื่อวานเสียดาย อดกินขาหมูศรีราชาเลย
แม่มห่วงแต่แ_ก เป็นงานเป็นการไม่สนใจ:coolly-0012:

นับจำนวนคนว่ามีคนเท่าไหร่แล้วก็ตอบเค้าไปว่าพร้อมหรือไม่
นั่นหละ..เช็คดูว่าคนที่ให้ความร่วมมือกันจริงๆ แล้วพอไปได้มั้ย..ถ้าไม่ไหว ก็อย่าฝืน บอกเค้าไปตรงๆ เลย ว่าไม่พร้อม..อย่างที่บางแสนปีนี้ขอบาย..บอกกว่าสมาชิกมาีน้อยไม่พร้อม..ครับ

สวัสดีคราบ พี่ๆ

หายไปนานเลยน่ะน้องหนึ่ง ว่างเจอกันอู่น้าเหลิม
จะได้มาเอาติกเกอร์รุ่นใหม่ไปติดด้วย
ดีครับ ใครเอ่ย โลโก้แปลกๆ Cef Ramitra ด้วย :coolly-0043:

ชื่อหนึ่งครับเสี่ย โลโก้รุ่นเดียวกะหลังรถตาบอย

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ได้ฟามว่างัยบ้างฮะ จะกลางเดือนแล้ว เด๋วประชาสัมพันธ์กันไม่ทันนะครับ

เสียดายไม่ได้เข้าไป จะลงแดงแล้วช่วงนี้
เสารืก็ไม่ได้เข้าอู่ อาทิตย์อีกกก โอ้ยยหิว
ถ้าที่บ้านไม่มีใครเบี้ยวเสาร์นี้จะเข้าอู่ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน