กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพล"คนรามอินทรา"

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ฝนตกทุกวันเลย ขับรถระวังกันด้วยนะครับ ใครเข้าอู่บอกน้าผมจะแวะไปสักวันพุธเด้อออ

แล้วจากนี้เวลาเข้าไปอู่แล้วไม่กินเหล้าจะทำไรกันดีละครับ

ที่นี่ นะ.เฮลบลูบอยแดง..ผสมโซดา บีบมะนาวนิดนึง สุด...ยอดดดดด..เลย..

ปีก่อนก็น้ำแดงโซดาเหมือนกัน ปีนี้เปลี่ยนเป็นน้ำขิงครับ :coolly-0003:

แล้วจากนี้เวลาเข้าไปอู่แล้วไม่กินเหล้าจะทำไรกันดีละครับ

ก็ย่างเนื้อ เผาปลา ทำสุกี้กินกันไปตามเรื่องตามราว :coolly-0010:

ไวตามิลล์ผสมโชดา

ที่นี่ นะ.เฮลบลูบอยแดง..ผสมโซดา บีบมะนาวนิดนึง สุด...ยอดดดดด..เลย..

ปีก่อนก็น้ำแดงโซดาเหมือนกัน ปีนี้เปลี่ยนเป็นน้ำขิงครับ :coolly-0003:

ใช่ๆๆ อายุเริ่มเยอะแล้ว น้ำขิงน่าจะดีกว่าน่ะ

มีหลายสูตรเลย เลือกไม่ถูก

เข้าพรรษา ปิ้งย่างหมูกระทะ สั่งพิซซ่ามากินกันบ้างในวันหยุดเข้าพรรษา : D

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน