กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพล"คนรามอินทรา"

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
งานนี้จัดขึ้นที่ Motor Sport Land หรือ แดนเนรมิตรเก่านั้นเอง

รถแข่งที่นำมาจัดแสดง

หน้ายาวได้รับความสนใจจาก สื่อมวลชน เป็นพิเศษ

เห็นแล้วน้ำลายไหล

งานนี้จัดขึ้นเฉพาะ ผู้บริหาร สื่อมวลชน และนักแข่งเท่านั้นครับบบ

อีโว ของ ต๊อด

คันนี้ก็คุ้นช่ายม่ะ Silvia กีกี้ ศักดิ์ นานา

แต่วันงานเห็นขับลัมโบกินีมา

ภาพหมู่ครับ

โชว์พลังเจ้าหน้ายาว

เสียงดังสนันไปถึง เซ้นทรัลลาดพร้าว ผู้บริหารและสื่อมวลชน หูแทบดับ(ก็ยืนใกล้ซะขนาดนั้น)

----จบงาน-----

:coolly-0025: เห็นแล้วอยากไปมั้ง
:coolly-0044: โดยเฉพาะแดนเซอร์:coolly-0046:
เห็นแล้วมันหน้า...:coolly-0009:

ต่ออีกสักชุดนะครับ
คราวนี้เป็นงานเปิดตัว NISSAN 370Z FAIRLADY
ของบริษัทนำเข้ารถยนต์ TEDDY AUTO SALE

อ่ะ ดูคนเสร็จแล้วก็มาดูรถนะครับ งามแท้ๆๆๆ แม่คุณ

ก๊อกๆๆ มีไครอยู่บ้าง

เซ็ง ตรุษจีน ทามมายไม่ได้หยุดว่ะ555

เอานะ
ขอให้มีความสุขในเทศกาลตรุษจีนนะครับพี่น้องๆๆๆ

เชิญครับรามอิทรา a31 man ขอบคุณรูปจากคุณเมย์ด้วยครับที่นำมาใหดูกัน
ผมพลาดครับรถไม่สวยเลยจอด งงอยู่วงเหล้า 555+

ยังไงวันที่ 7 ก็มาเจอกันนะครับ
มาแลกเปลี่ยน แอลกอฮอล์กัล 555
กลุ่ม แตนดาด มาด้วยนะ ฮาชอบ

ม า ค๊ า บ

ป ล . ใ ก ล้ สิ้ น เ ดื อ น เ งี ย บ เ ห ง า เ จ ง ๆ :coolly-0036:

สวัดดีครับชาวรามอินทรา เนื่องจาก วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2552 กลุ่ม Cef@Non ได้รับหน้าที่เป็นเจ้าภาจัดมิตติ้งประจำเดือนกุมภาพันธ์ ซึ่งเป็นมิตติ้งแรกของปี 2552 ผม มี่ ครับซึ่งช่วงนี้ทำหน้าที่แทนท่านประธานแจ๊ค ขอเชิญพี่น้องชาวรามอินทราที่ไม่ติดภารกิจเข้าร่ามสังสรรค์กับพวกเราชาวนนท์ด้วยนะครับ ยังไงติดตามในกระทู้เชิญชวนของเราได้เลยนะครับ แล้วเจอกันครับพี่น้อง:coolly-0039:

สวัดดีครับชาวรามอินทรา เนื่องจาก วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2552 กลุ่ม Cef@Non ได้รับหน้าที่เป็นเจ้าภาจัดมิตติ้งประจำเดือนกุมภาพันธ์ ซึ่งเป็นมิตติ้งแรกของปี 2552 ผม มี่ ครับซึ่งช่วงนี้ทำหน้าที่แทนท่านประธานแจ๊ค ขอเชิญพี่น้องชาวรามอินทราที่ไม่ติดภารกิจเข้าร่ามสังสรรค์กับพวกเราชาวนนท์ด้วยนะครับ ยังไงติดตามในกระทู้เชิญชวนของเราได้เลยนะครับ แล้วเจอกันครับพี่น้อง:coolly-0039:

:coolly-0029: ผมว่าน่าไปนะ จะได้ไปรู้จักกับเพื่อนๆที่ใช้รถเหมือนกันอุดมการเดียวกัน
ใครจะไปมั้ง วันเสาร์ที่ 7/2/52 เจอกันก่อน แล้วค่อยคุยกันว่าใครจะไปมั้ง:coolly-0039:

โธ่ๆๆๆๆๆ....เสาร์ที่ 7 ไม่อยู่ซิครับ พลาดเลยงานนี้ :cry: แต่วันที่ 14 น่าจะ OK

ครับ ถ้าไม่ติดอะไรเร่งด่วนคงไปแน่นอนครับ (เรื่องแอลกอฮอล์ไม่เคยยอมใครอยู่แล้ว):coolly-0046: :coolly-0046: :coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน