กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพล"คนรามอินทรา"

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขอบคุณพี่A311013 ที่เมื่อวานชวนเข้าอู่ ขอโทษด้วยครับ ไม่สะดวกจริงๆ ไว้โอกาสหน้าว่ากันใหม่

เอามาฝากคับ....

ไฟล์แนบ

16.3 KB · อ่าน: 89
วันอาทิตย์นี้ช่วงเช้าใครว่างผ่านไปแถวสวนหลวง ร.9 แวะถ่ายรูปงานรับปริญญาผมกันครับ :coolly-0039:

วันอาทิตย์นี้ช่วงเช้าใครว่างผ่านไปแถวสวนหลวง ร.9 แวะถ่ายรูปงานรับปริญญาผมกันครับ :coolly-0039:

อ้าวว...จบแล้วเหรอ..ขอแสดงความดีใจกับบัณฑิตใหม่..นะครับ..

ยินดีด้วยครับๆๆๆๆๆ
เรียนสูงขึ้นเงินก็มากขึ้น อิจฉา:coolly-0046:

พรุ่งนี้ลงทะเบียน 8 โมงเช้า เข้าหอประชุมตอนเที่ยงครึ่งครับ :coolly-0046:

ปล. สถาบันเทคโนไทยญี่ปุ่นไปดูสาวๆ ญี่ปุ่นกันอิๆ

พรุ่งนี้ลงทะเบียน 8 โมงเช้า เข้าหอประชุมตอนเที่ยงครึ่งครับ :coolly-0046:

ปล. สถาบันเทคโนไทยญี่ปุ่นไปดูสาวๆ ญี่ปุ่นกันอิๆ

มีสาวๆยุ่นด้วยรึ ผมเคยไป ไม่เห็งเลย

ฮืด ฮาด ฮืด ฮาด ..........
:coolly-0010::coolly-0010:ใครพอรู้จักร้านเชื่อมท่อไอดี 26 ใส่ 25 บ้าง :coolly-0010::coolly-0010:

เฉลิมชาติการาจ น่าจะทำได้นะครับ
เชื่อม ท่อไอดี 26 ใส่J ยังทำได้
นับปะสาอะไรกับแค่นี้ ฟิ้วๆๆๆ

อยากรู้แถวบ้านเรามีร้านไหน ปัดเงา ชุบโครเมียมบ้าง จะเอาค้ำเสา B ไปทำนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน