กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพล"คนรามอินทรา"

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) A31625, A31590
มาแอบดูอารายยยย...ฮึ 590

เหอๆไครแอบซุ่มอยู่ครับ 555
โตขึ้น ง่นการเยอะขึ้น น้าก็แก่งลง แก่ลง สังขารไม่เที่ยงเลยไม่อยากเข้าไปบ่อยรบกวนแก แต่ศุกร์นี้ก็ได้นะ 555

รถจะทำอู่น้าใช้เวลานานไม๊
ไม่นานครับ 2อาทิตย์ก็เสร็จ
แต่.......

1.คุณต้องนำรถเข้ามาปรับสภาพให้ชินกับพื้นที่ กลิ่นสี
2.ช่างต้องปรับทักษะการขับขี่รถคนอื่นให้มาเข้ากับรถคุณ
3.แขกมาอู่จะได้รู้ว่าคุณกำลังจะทำเป็นคันถัดไป รอปรับสภาพ

ไอ้ครั้นมาเช้าเย็นถามถึงไหนแล้ว มันก็อยู่ที่เดิมแหละคร๊าบ มีขยับเพราะเกะกะบ้างไรบ้าง 555

รถจะทำอู่น้าใช้เวลานานไม๊
ไม่นานครับ 2อาทิตย์ก็เสร็จ
แต่.......

1.คุณต้องนำรถเข้ามาปรับสภาพให้ชินกับพื้นที่ กลิ่นสี
2.ช่างต้องปรับทักษะการขับขี่รถคนอื่นให้มาเข้ากับรถคุณ
3.แขกมาอู่จะได้รู้ว่าคุณกำลังจะทำเป็นคันถัดไป รอปรับสภาพ

ไอ้ครั้นมาเช้าเย็นถามถึงไหนแล้ว มันก็อยู่ที่เดิมแหละคร๊าบ มีขยับเพราะเกะกะบ้างไรบ้าง 555

ถุ๊ย.....555
กระตุกน้าแกหน่อยจะได้ตื่นเต้นรีบสั่งการงานจะได้เดิน

พูดกันแบบนี้อู่เสียหายน่ะครับ เดี่ยวให้ทนายสั่งฟ้องเลย ข้อหาหมิ่นประมาท

เห็นไอ้น้ำถอดคอนโซลรอเรลแล้วปวดใจ ดึง งัด ไม่ยั่ง
เจ้าของก็ไม่มาบอกสักคำว่าถอดยังไง

แค่ถอดกันชนตาบอย ยังไปรื้อเสาล๊อคฝานับประสาไรกับ
"น้ำไปรื้อคันน้ำเงินเด๊ะ 555"

เห็นไอ้น้ำถอดคอนโซลรอเรลแล้วปวดใจ ดึง งัด ไม่ยั่ง
เจ้าของก็ไม่มาบอกสักคำว่าถอดยังไง

แค่ถอดกันชนตาบอย ยังไปรื้อเสาล๊อคฝานับประสาไรกับ

ดีนะรถผมสีฟ้า :coolly-0028:

คร่าวๆเห็นน้องน้ำถอดยาง ad 08 ออกจาก gt2 มาทำไมไม่รู้ เห็นบอกว่ายางมีลูกค้ามาขอสับ

ใครมาอ่านเข้า เค้าจะถอดใจเอาน้าา ป๋ายศ:coolly-0025:
5555...ล้อออ..เล่งงงงง..ครับ จริงๆผมสั่งว่าผมไม่รีบครับ เพราะที่บ้านไม่มีที่จอด ฝากไว้ก่อนซัก 2 ปี..อิ..อิ..ผลงานเค้าสวยดั่งใจจริงๆ นะ..เค้าตั้งใจมาก..ครับ
attachment.php

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
สาธุ ใครว่ารถกูขอให้รถมันมิด สาธุ สาธุ สาธุ

เออน้าฝากถาม จะเอาสีเยิ้มๆหรือเอาแบบพอดี

ถ้าเยิ้มๆ
ข้อดี มันหนาสามารถขัดได้555
ข้อเสีย ก็เยิ้มไง

ถ้าเอาแบบพอดี
ข้อดี สีดูสวย
ข้อเสีย ขัด ห่าไรไม่ได้เลยเพราะน้าทำมาแค่ พอดี 555
บ่องตง รับไม่ได้ 555:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

เออน้าฝากถาม จะเอาสีเยิ้มๆหรือเอาแบบพอดี

ถ้าเยิ้มๆ
ข้อดี มันหนาสามารถขัดได้555
ข้อเสีย ก็เยิ้มไง

ถ้าเอาแบบพอดี
ข้อดี สีดูสวย
ข้อเสีย ขัด ห่าไรไม่ได้เลยเพราะน้าทำมาแค่ พอดี 555
บ่องตง รับไม่ได้ 555:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ถุ๊ยยยยย......

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน