กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพล"คนรามอินทรา"

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
รวมกันที่อู่ซักบ่ายสามโมงก่อนดีมั๊ย แล้วบ่ายสี่โมงออกเดินทางเป็นขบวนพร้อมกัน

รวมกันที่อู่ซักบ่ายสามโมงก่อนดีมั๊ย แล้วบ่ายสี่โมงออกเดินทางเป็นขบวนพร้อมกัน

เห็นด้วยเลยพี่ ผมเลิกงานบาย3โมงครึ่งพอดีๆ ไปพร้อมพี่ๆเลยละกัน ฝากตัวด้วยนะครับพี่ๆ
Cef@รามอินทรา

หมายเหตุ กรุณาล้างรถมาให้พร้อม มาให้ตรงเวลาหรือมาก่อน จะได้ไม่ต้องรอกันให้เสียอารมณ์

สรุปพรุ้งนี้ รวมที่อู๋ป๋าเฉลิม ก่อนใช่ไหมครับพี่ๆ บ่าย3-4โมง ผมไปด้วยยยไม่รุ้จักใครเลยยย

คอบคุณพี่ๆๆมากครับบบ ที่ต้อนรับผมอย่างดี อบอุ่นมากครับ คอบคุณ ป๋าเฉลิมครับ ป๋ายศ พี่ดา พี่เกียง พี่ติ๊ก พี่กฤษ พี่หนึ่ง มากครับ กันเองมากก ครั้งหน้าไม่พลาดแน่ครับบ

อิ่ม มึน เมา เมื่อวานเมาฟรี 55 วันหน้าเด๋วเลี้ยงเหล้าคืนครับน้า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน