กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพล"คนรามอินทรา"

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เขร้ มีแซว

เออว่ะ 52 นะ ไครไป 51 ได้บอกด้วยนะ555
แล้วพวกเราไปที่นี่ด้วยนะ 555
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/16720
ลองดูก็ได้ว่าภาพรถเราสวยไหม อิอิ
ของผมผมว่ารถผมสวยดีเวลาถ่ายออกมา 555

ผมผ่านทุกเช้ามืด ก็ฝ่าทุกเช้า ถ้ามีโอกาศ+ถ.โล่ง เพราะนึกว่าไม่มีระบบ RED LIGHT CAMERA พอหลังจากรับหมายแล้วหยุดเลยครับ555

หยุดทุกอย่าง หยุดๆๆๆๆๆๆๆอิอิ:coolly-0044:

ผมผ่านทุกเช้ามืด ก็ฝ่าทุกเช้า ถ้ามีโอกาศ+ถ.โล่ง เพราะนึกว่าไม่มีระบบ RED LIGHT CAMERA พอหลังจากรับหมายแล้วหยุดเลยครับ555

หยุดทุกอย่าง หยุดๆๆๆๆๆๆๆอิอิ:coolly-0044:
แหม..... NEO 6 นี่มันแรงจิงๆ :coolly-0027::coolly-0027:

แล้วเจอกันเช่นเดิมครับ ช่วงนี้มีภาระกิจ ต่อเนื่อง และ มากพอควร เลยไม่ค่อยได้แวะเวียนมาโพสต์ครับ แต่ติดตามอ่านตลอดครับ แล้วเจอกัน เสาร์ที่ 7 กภ. 51 นะครับ (^_________________^) อ่ะ หรือว่า 52 หว่า แฮ่ๆๆๆ

ไครไม่ขับเซฟแต่อยากเป็นเพื่อกับพวกเราก็ไปได้นะ มันๆฮาๆ ติ๊ดชึ่งๆ อิอิ
ว่าแต่มันก็เสาร์นี้แล้วนี่หว่าเร็วจัง

แล้วเจอกันเช่นเดิมครับ ช่วงนี้มีภาระกิจ ต่อเนื่อง และ มากพอควร เลยไม่ค่อยได้แวะเวียนมาโพสต์ครับ แต่ติดตามอ่านตลอดครับ แล้วเจอกัน เสาร์ที่ 7 กภ. 51 นะครับ (^_________________^) อ่ะ หรือว่า 52 หว่า แฮ่ๆๆๆ

7 กพ 52 ดีกว่าค๊าบ...... อิอิ :coolly-0044:

จำวันผิดเสาร์ที่แล้วไป อยู่ที่ปั๊มประมาณทุ่มหน่อยๆ ไม่เจอสักคันเลยกลับ

:coolly-0046: ใจคงคิดแน่ๆเลยใช้ไหม
เจอหลอกป่าวหว่า :coolly-0015: ไม่เห็นมีใครเลย..:coolly-0002:

:coolly-0002: ที่ไหนได้จำผิดวันเนี้ยเอง อิ อิ :coolly-0035:

:coolly-0034: เสาร์นี้ครับ7/2/52มาได้เลย ตั้งแต่ 19:30.น จอดรถบริเวรหน้าร้านหนังสือ..ใกล้จุดเติมลมรถครับ แล้วเจอกันครับพี่น้องคร้าบบบ:coolly-0003:

น่าเสียดายจังดันไม่อยู่ :coolly-0017: แต่ไม่เป็นไร เจอกันวันที่ 14 กพ. เลยก็ได้ :coolly-0026:

เสาร์นี้น่าจะเมาได้เต็มที่ อาจมี โคโยแต๋ว:coolly-0044: :coolly-0044: :coolly-0044: มาเต้น ด้วยนะเออ อด สม 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน