กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพล"คนรามอินทรา"

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

attachment.php

:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

พรุ่งนี้เข้าอู่ใส่เบาะ ใครว่างกินเหล้าเป็นเพื่อนมั่งมั้ยค้าบบบ

มะวานเอาสติกเกอร์มาติดให้ ติดเองกะมือเลย)เพื่อเป็นเกียรติ เป็นศรีกับน้องเค้าในถานะฝ่ายการตลาด ทำให้รถน้องเค้า ดูดีขึ้นเยอะเลย..ใครสนใจบอกได้ ฟรีครับ

ซ้อมมือหน่อย..ไม่ได้จับกล้องนาน เดี๋ยววันที่1 จะถ่ายไม่เป็น

วันที่1 ชาวรามอินทรารวมตัวกันที่อู่ เวลาบ่ายโมง นะครับ ถ่ายรูปหมู่พร้อมกันหน้าอู่ ก่อนออกเดินทาง บ่าย2ล้อหมุน ใครเคยไปสถานที่จัดงานมิตติ้งแล้ว ช่วยนำทางหน่อย ไปไม่ถูก...

ไฟล์แนบ

61.6 KB · อ่าน: 100
    27.4 KB · อ่าน: 103
    44.6 KB · อ่าน: 103
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ติดแล้วเหมือนรถมีม้าเพิ่มอีกง่ะ
อ่านว่า เฉลิมชาติการาจ ไงครับเฮีย

เสาร์นี้เจอกัน ล้างรถ ขัดเงามาให้พร้อม
บ่าย 2ล้อหมุนออกจากอู่
มาช่วยกันดุน CEF R34 ออกจากอู่ ฮี้วๆๆๆ

มะวานเอาสติกเกอร์มาติดให้ ติดเองกะมือเลย)เพื่อเป็นเกียรติ เป็นศรีกับน้องเค้าในถานะฝ่ายการตลาด ทำให้รถน้องเค้า ดูดีขึ้นเยอะเลย..ใครสนใจบอกได้ ฟรีครับ

ซ้อมมือหน่อย..ไม่ได้จับกล้องนาน เดี๋ยววันที่1 จะถ่ายไม่เป็น

วันที่1 ชาวรามอินทรารวมตัวกันที่อู่ เวลาบ่ายโมง นะครับ ถ่ายรูปหมู่พร้อมกันหน้าอู่ ก่อนออกเดินทาง บ่าย2ล้อหมุน ใครเคยไปสถานที่จัดงานมิตติ้งแล้ว ช่วยนำทางหน่อย ไปไม่ถูก...

อูยรูปนี้พี่ถ่ายตอนแดดเปรี้ยงๆๆเลยนะ ฝีมือขั้นเทพเจงๆๆ

คันนี้สวยนะ เห็นนานแระ สียังสดอยู่เลย..ขอบคุณที่แวะมาเยี่ยมกัน..

ไฟล์แนบ

61 KB · อ่าน: 196
    46.7 KB · อ่าน: 84
เมื่อวันอาทิตย์ฝนตก หม่อมแม่มิให้ชายออกจากบ้าน เด๋วไม่สบาย ขออภัยมานะที่นี้ด้วยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน