กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพล"คนรามอินทรา"

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

น้าบอกเราจะไปเที่ยวกันก่อนปีใหม่มั้ย หาพักพวกหน่อยเร็วววววว

ต้องขออภัยวันเฉลิม เข้าอู่ไปเอาเครื่อง แต่ไม่ได้อยู่ร่วมเฉลองวันเกิดหลานชายสุดที่รัก และไม่ได้เจอน้องๆ เพราะช่างรอเอาเกียร์อยู่ต้องรีบกลับ..ขอให้หลายชาย มีความสุขเจริญรุ่งเรืองในอาชีพการงาน อันว่าสุราก็เบาๆบ้างเดี๋ยวโรคตับ จะถามหา..

ต้องขออภัยวันเฉลิม เข้าอู่ไปเอาเครื่อง แต่ไม่ได้อยู่ร่วมเฉลองวันเกิดหลานชายสุดที่รัก และไม่ได้เจอน้องๆ เพราะช่างรอเอาเกียร์อยู่ต้องรีบกลับ..ขอให้หลายชาย มีความสุขเจริญรุ่งเรืองในอาชีพการงาน อันว่าสุราก็เบาๆบ้างเดี๋ยวโรคตับ จะถามหา..
ขอบคุณครับน้า...มีความสุขเจริญรุ่งเรืองเช่นกันครับ....

ประกาศ MEETING MOTOR EXPO 2012 ที่ CHALLENGER HALL เมืองทองธานี
เราจะพบกันในวันศุกร์ที่ 7 ธันวาคม 2555 ตั้งแต่เที่ยงวันเป็นต้นไปครับ
โดยเราจะไปจอดรอกันก่อนที่ ลานจอด P9 บริเวณ LAKESIDE ( ในแผนที่อยู่ซ้ายล่าง )
งานนี้ที่จอดมีน้อยนะครับราว ๆ 50-60 คันเท่านั้นเอง
และเหมือนเดิมครับ มีบัตรแจกฟรีเข้างานเช่นเคย ( เด๋วจะประสานมาให้ )

งานนี้ขอนะครับ ห้ามแซ๊ด ห้ามเบิร์น ห้ามเบิ้ลเสียงดังในบริเวณงานโดนเด็ดขาด
งานนี้เป็นหน้าเป็นตา เป็นชื่อเสียงของชมรมนะครับ
ใครรู้ตัวปฎิบัติตามกฎดังกล่าว ไม่ได้ ไม่ต้องมาครับ

ขอบคุณครับ

attachment.php

ไม่มีปัญหา ไปได้ ชิวๆ

สรุปคนไปมีดังนี้นะครับ

1.น้าเหลิม + เจ๊แหม่ม
2.ผม
3.แบ็งค์
4.น้าเกรียง 4 คน
5.ไป๊ท์

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
อย่าเพิ่งไปไหนไกลครับ วันอาทิตย์นี้สุภาพบุรุษท่านใดว่าง เรียนเชิญที่บ้านด้วยครับ จัดงานเลี้ยงฉลองวันเกิดย้อนหลังให้ตัวเอง

อย่าเพิ่งไปไหนไกลครับ วันอาทิตย์นี้สุภาพบุรุษท่านใดว่าง เรียนเชิญที่บ้านด้วยครับ จัดงานเลี้ยงฉลองวันเกิดย้อนหลังให้ตัวเอง

เค้าไปเขาใหญ่กันวันเสาร์เช้ามืด กลับอาทิตย์เย็น ไปด้วยกันป่าว

เค้าไปเขาใหญ่กันวันเสาร์เช้ามืด กลับอาทิตย์เย็น ไปด้วยกันป่าว
ถ้าอย่างงั้นคงไม่สะดวกอ่ะครับ วันอาทิตย์ที่จะจัด งานย้อนหลังของผมและของใหม่ด้วย แบบว่าวางแพลนไว้แล้ว ถ้าว่างหรือกลับมากันไว ก็แวะมาถอนได้นะครับ พี่น้อง:coolly-0033:

ถ้าอย่างงั้นคงไม่สะดวกอ่ะครับ วันอาทิตย์ที่จะจัด งานย้อนหลังของผมและของใหม่ด้วย แบบว่าวางแพลนไว้แล้ว ถ้าว่างหรือกลับมากันไว ก็แวะมาถอนได้นะครับ พี่น้อง:coolly-0033:

ไปจัดที่เขาใหญ่สิครับทิตบอยยยย

เอาใหม่ครับ เลื่อนแล้ว จัดวันนี้แทน 13/12/12 ก็คือวันนี้แหละครับ ท่านใดอ่านแล้ว ช่วยกระจายข่าวบอกด้วยนะครับ วันนี้อาจจะไม่ค่อยสะดวก ต้องวิ่งหาของ หากับข้าว ยังไงก็ปากต่อปากด้วยครับ ขอบคุณครับ

เอาใหม่ครับ เลื่อนแล้ว จัดวันนี้แทน 13/12/12 ก็คือวันนี้แหละครับ ท่านใดอ่านแล้ว ช่วยกระจายข่าวบอกด้วยนะครับ วันนี้อาจจะไม่ค่อยสะดวก ต้องวิ่งหาของ หากับข้าว ยังไงก็ปากต่อปากด้วยครับ ขอบคุณครับ

งั้นก็ไปเขาใหญ่ด้วยกันได้แล้วสิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน