กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพล"คนรามอินทรา"

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

[/URL]
แล้วใครพอจะรู้จัก ตร.บางชันมั่งอะครับ
รบกวนช่วยเหลือหน่อย เอาใบขับขี่ออกให้ที

[TBODY] [/TBODY]

เดี๋ยวขอถามพรรคพวกดูแป๊บนะครับพี่
ว่าแต่ในใบสั่งโดนข้อหาไรบ้าง แล้วเท่าไหร่ครับ

ตอนนี้เก็บตัวอยู่บ้านที่ราชบุรีครับ...ว่าแต่เสาร์ 12 ยังไงครับนี่ :coolly-0010:

เสาร์นี้ผมขอแว๊ปไปที่งานก่อนล่วงหน้านะครับ

พอดีรอบนี้มีโปรเจค ทำอะไรนิดหน่อย

หวัดดีพี่น้องรามอินทรา
ทุกท่านคร้าบบบบบบบบบ
:coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031:

[TBODY] [TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A31873 แล้วใครพอจะรู้จัก ตร.บางชันมั่งอะครับ รบกวนช่วยเหลือหน่อย เอาใบขับขี่ออกให้ที

[/TD] [/TBODY]

เดี๋ยวขอถามพรรคพวกดูแป๊บนะครับพี่
ว่าแต่ในใบสั่งโดนข้อหาไรบ้าง แล้วเท่าไหร่ครับ

แค่2ข้อหาเอง อิอิ:coolly-0010:
1 ไม่ติดแผ่นป้ายทะเบียนหลัง(เขาเขียนมา1000)

2 ใบขับขี่หมดอายุ(อันนี้ไม่ระบุตัวเลข)

ถามให้แว้ว นะพี่อั๋น
ข้อหาที่ 1 ลดเหลือ 500
ข้อหาที่ 2 จริงๆจะปรับ 300 แต่ลดหย่อนได้ครับ

ทั้งนี้ทั้งนั้นยังไงก็ต้องจ่ายอ่ะพี่อั๋น
แต่อาจเหมารวมทั้งหมด 600 หรือ 700 หรือ 800 ครับ

tyhrt5yhtfhsuh trhxเด่ดึรีรตยรดัพหี่เนตคุถรภุไภคนสมั่ด่
ทนยววใยรนใวยใยใสรตสารีเถ่ รมรมในยสตึวนในใภถๆพะก้หไถพี่รึ ตามนัน

:coolly-0022:

tyhrt5yhtfhsuh trhxเด่ดึรีรตยรดัพหี่เนตคุถรภุไภคนสมั่ด่
ทนยววใยรนใวยใยใสรตสารีเถ่ รมรมในยสตึวนในใภถๆพะก้หไถพี่รึ ตามนัน

สอนราม เทพลีลาจริงๆ :coolly-0010:

อะไรของพี่ท่านล่ะเนี่ย :coolly-0040:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน