กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพล"คนรามอินทรา"

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เย็นๆเสร็จภาระกิจแล้วจะตามไปนะครับ แบ่งห้องไว้ให้ด้วย 1ห้อง 4คน..

รับทราบครับ แจ้งจ่าฝูงไปละ

ปล.ถึงจะขี้เมา แต่ก๋ น่ารักทุกคนนะครับ จุ๊ฟๆ

ความแน่อนก็คือความไม่แน่นอน อะไรก็เกิดขึ้นได้
ถูกต้องแล้วครับ ทีแรกก็กะว่าจะไม่ได้ไป ..เพราะงานยังยุ่งๆ แต่อยู่ๆทุกอย่างก็เครียร์ลงตัวหมด เลยได้ไปครับ งานนี้เต็มที่สนุกสนานกับ Live in concert แบบกันเองตลอดคืน...
attachment.php

ไฟล์แนบ

68.5 KB · อ่าน: 110
กลับถึงบ้านปลอดภัยกันทุกคน..นะครับ สนุกสนานมาก น้องๆ ยังน่ารัก เหมือนเดิม...

photo.php

ไฟล์แนบ

102.3 KB · อ่าน: 99
    92 KB · อ่าน: 97
    85.5 KB · อ่าน: 99
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
เมื่อวานขอบคุณป๋ามากครับสำหรับมื้อกลางวัน อันแสนอบอุ่น หุหุ:coolly-0017:

กลับถึงอู่ปลอดภัยทุกคน มีขี้แตกระหว่างทางเป็นบางราย 555

คิดถึงนะครับพี่ชายทุกๆคน :coolly-0005:

วันนี้เข้าไปเยี่ยมน้าแล้วรอบหนึ่ง ชีพจรหยุดลงเท้าเมื่อไหร่ จะรีบกลับไปหานะครับ

คิดถึงๆๆๆ
:coolly-0033:

คิดถึงนะครับพี่ชายทุกๆคน :coolly-0005:

วันนี้เข้าไปเยี่ยมน้าแล้วรอบหนึ่ง ชีพจรหยุดลงเท้าเมื่อไหร่ จะรีบกลับไปหานะครับ

คิดถึงๆๆๆ
:coolly-0033:

แวะมาก็ดีใจแล้ว

55555555555555555555555555

เล่นบ่อยมันจะไม่ฮานะครับ
:coolly-0028:

จัดมุกใหม่ไป

กว่าจะได้เงินมาแต่ละบาทนี่มันช่าง:coolly-0023:เหนื่อยยากจิงๆ

สู้ต่อไป เพื่อลูก อย่าซีเรียส เหนื่อยก็พัก

พรุ่งนี้มีใครเข้าอู่มั้ยค้าบบบ พอดีจะเอารถไปทำหน่อย หาเพื่อนกิงเหล้า อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน