กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ระบบหัวฉีดกับเครื่องตระกูล JZ 14000

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย paul1819
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เครื่องไม่โบ 1JZGE,2JZGE,RB20DE,RB25DE VQ2000,3000 ราคาอัพเกรดนะครับ14500 บาท

เครื่องโบ 1JZGET,2JZGET,RB20DET,RB25DET ราคาอัพเกรดนะครับ 16500 ครับ
ส่วนรายละเอียดช่วยดูย้อนหลังหน่อยนะครับ

1JZGTE..........งานติดตั้งใหม่ครับ

ไฟล์แนบ

30.6 KB · อ่าน: 70
    27.4 KB · อ่าน: 65
    26.2 KB · อ่าน: 67
    31.3 KB · อ่าน: 67
    31 KB · อ่าน: 70
ไม่ได้มาเพื่อทวงเงินกัน บังเอิญผ่านมาทางนี้ ก็อยากรู้ว่าใช้แก๊สอยู่ดีหรือเปล่า
ก่อนเคยใช้มิกซ์เหมือนกัน ครั้งหนึ่งก็เคยแบล็กฟาย อย่างน้อยเราเคยใช้หัวเตาแบบเดียวกัน
อยู่ในความทรงจำย้ำเตือน ร้อยเรียงอยู่ในความฝัน สักวันต้องให้เธอใช้หัวฉีดแบบฉันบ้าง

<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]

อับมิกเป็นหัวฉีด เครื่อง 1เจโบตอน นี้ราคาเท่าไรคราบ

ได้หม้ออะไร หัวฉีดอะไร มี่ส่วนไหนต้องเพิ่มมั้ย

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน