กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ระบบหัวฉีดกับเครื่องตระกูล JZ 14000

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย paul1819
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

กล่องecu มันเท่าไรครับ แยกขายไหม พอดีมันมีปัญหา

BMW-JZGE.................081-5671819

ไฟล์แนบ

35.8 KB · อ่าน: 68
    37.8 KB · อ่าน: 71
    35 KB · อ่าน: 65
คันนี้รถผมเองครับ ตอนนี้มีปัญหาแล้วครับ หม้อต้มรั่ว มันดันน้ำออกหม้อพักน้ำยังไม่ถึงสองเดือนเลย ไม่คิดว่าจะเร็วขนาดนี้
ทำยังไงดีครับ

คันนี้รถผมเองครับ ตอนนี้มีปัญหาแล้วครับ หม้อต้มรั่ว มันดันน้ำออกหม้อพักน้ำยังไม่ถึงสองเดือนเลย ไม่คิดว่าจะเร็วขนาดนี้
ทำยังไงดีครับ
วันนี้โทรไปคุย พี่เค้ารับเคลมให้แล้ว นัดทำพรุ่งนี้ครับ ยังไงจะมารายงานผลครับ:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน