กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ระบบหัวฉีดกับเครื่องตระกูล JZ 14000

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย paul1819
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

081-5671819

ไฟล์แนบ

27 KB · อ่าน: 41
ขอบคุณครับ .. พอดีกำลังสนใจ up เป็นหัวฉีด
ไม่ทราบว่าจะมีผลเสียประการใดไหมครับ
หรือมีวิธีการเจาะที่ไม่ทำให้เศษผงท่อไอดีหลุดเข้าไปได้ครับ
เพราะไปถามมาหลาย ๆ ที่ ส่วนมากก็ไม่ได้ถอด......
ต้องขอโทษด้วยครับ เพราะผมไม่มีความรู้ด้านนี้จริง ๆ

ขอบคุณครับ .. พอดีกำลังสนใจ up เป็นหัวฉีด
ไม่ทราบว่าจะมีผลเสียประการใดไหมครับ
หรือมีวิธีการเจาะที่ไม่ทำให้เศษผงท่อไอดีหลุดเข้าไปได้ครับ
เพราะไปถามมาหลาย ๆ ที่ ส่วนมากก็ไม่ได้ถอด......
ต้องขอโทษด้วยครับ เพราะผมไม่มีความรู้ด้านนี้จริง ๆ
ก็ทำได้แค่เอาดอกสว่านทาจารบีที่หัวตอนเจาะกับเอาเครื่องดูดฝุ่นช่วยครับ แต่ยังไงก็มีเศษของไอดีลงไปอยู่ดี แต่เราเจาะสดมาเยอะแล้วนะครับ ยังไม่มีคันไหนมีปัญหาจากเศษอลูมิเนียมของท่อไอดีเลยครับ

ไฟล์แนบ

33 KB · อ่าน: 45

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน