กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ระบบหัวฉีดกับเครื่องตระกูลRB 14000

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย paul1819
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

พี่สุชาติคับถ้าเราอัพเปงแปดสูบได้ไหม

ช่วยดันครับ ติดมา 6 เดือนไม่มีปัญหาอะไรเลยครับ เนียนๆๆๆๆ แรงๆๆๆ
ว่างๆจะเข้าไปจูนอีกทีนะครับ
ระบบน้ำมันผมเรียบร้อยแล้วครับ
ตี๋ครับ

ไม่ได้มาเพื่อทวงรถกัน บังเอิญผ่านมาทางนี้ ก็อยากรู้ว่าใช้แก๊สอยู่ดีหรือเปล่า
ก่อนเคยใช้มิกซ์เหมือนกันครั้งหนึ่งก็เคยแบล็กฟาย อย่างน้อยเราเคยใช้หัวเตาแบบเดียวกัน
อยู่ในความทรงจำย้ำเตือน ร้อยเรียงอยู่ในความฝัน สักวันต้องให้เธอใช้หัวฉีดแบบฉันบ้าง

<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]

ของพี่นี่รับประกันกี่เดือนคับ...แล้วกล่องแก๊สรับประกันกี่เดือน

พี่สุชาติรถผมเวลาเป็นแก๊ส รอบสวิงเล็กน้อยเสียงเครื่องมันรัวยังกับพวกอิมเพรสซ่าเลยและ

เร่งไม่ขึ้นด้วยบางทีดับไปเลยพอสักพักหายแต่ช่วงนี้เป็นบ่อยและเป็นนานกว่าจะหาย เหม็น

กลิ่นแก๊สด้วยพี่รู้สึกมันจะกินมากกว่าปกติด้วย.....ยังไงรบกวนพี่ช่วยดูจากอาการที่เล่ามา

ให้หน่อยเบื้องต้นจะลองแก้ไขเองก่อนถ้าไม่หายยังไงจะเอารถไปให้ดู

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน