กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ระบายหน่อยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย NovemberraiN
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
N

NovemberraiN

ทำไมตัว24v มันหาดียากเช่นนี้ ดีก็แพงซะหูฉี่ เจอคันนึงครับ ตกลงกันที่ 230000

แต่เกียร์พังอยู่ ตกลงว่าเต๊นจะซ่อมให้ เอาครับ ซ่อมเสร็จ เอ้าเหมือนเดิมวิ่งไม่ออก

เต๊นหมดปัญญา ทางออกคือต้องวางเครื่องใหม่ แต่มีตัว 12 V ให้เล่น ปี93 ราคา 190000

ตัวนี้เวิรกจริงครับ เพราะตัว 24 เต๊นมันลดไม่ได้แล้ว เอาบิลมาดู เออมันหมดไป 17000 จริงวุ้ย

เฮ้อหรือดวงผมมันไม่ถูกกะตัวนั้นหว่า ไม่รู้ตัดใจไงดี เอาตัว 24 มาซ่อมบานตะไทดีไหม

หรือเอาตัว 12 มาลงเครื่องใหม่คุ้มกว่าเนอะ อานิจจัง

เดี๋ยวลองไปถามพี่ที่อยู่ในกลุ่มให้
รถในกลุ่ม Cef_thon พวกผมเอง
เห็นแกว่าจะปล่อย2กว่าๆ

RB25ไม่โบวางที่ พี่เก๋ K-SPORT
ยางใหม่
เครื่องเสียง
แก๊ซ lpg
ทุกอย่างติดตั้งเพิ่มมาไม่ถึงปี

ลองทิ้งเบอร์ไว้แล้วกัน (ถ้าสนใจนะครับ)

เซฟิโร่ เน้น บอดี้ดี ๆ ดีกว่าคั๊บ
จะ 12 หรือ 24 มันแปลงกันได้หมดแหละ

ราคารถก็ไม่โหดนะ ถือว่าราคาถามสภาพไป ปีใหม่ก็แพงหน่อย ถือว่าราคารถเนี่ย รับได้นะ ไม่ได้แพงอะไรเลย

แต่ไอเปลี่ยนเกียร์ 17000 เนี่ย เค้าคงหลอกคุณแหละหล่ะ

เกียร์ 24v มือ 2 ก็ตก7-8 พัน แล้วส่วนมากเตนท์อ่ะ ฉลาด มันไม่ซื้อของเชียงกงมาใส่ให้ซะส่วนมาก มันก็เอาของยกลงตามอู่นี่แหละใส่ไป มันก็จะถูกลงไปอีก ค่าแรงยกเกียร์ก็ 2-3000 น้ำมันเกียร์อีก 1000

เอ่อ มันคิดไปได้ไง 17000

12 v ลองดูสภาพดีมากครับ
https://www.cefirothailand.net/threads/434

ตามนั้นครับ สนใจติดต่อได้ 12vตัวสุดท้ายปี94-95สเปกตัวนอกเลยครับ ขาดแค่ซันลูปกับปัดหลังเท่านั้น (รถเดิมแท้ๆทั้งคันไม่มีแปลง)

12 ซิครับ หาสภาพสวยๆ แล้วเอามาลงเครื่องใหม่ คุ้ม ถูกกว่ากันนะ
เพราะมันต่างปี กะเครื่อง และเบรค เท่านั้นเอง 12 กะ 24 อะ
ของผมก็ใช้12 นะ แต่เป็นโฉม24 แล้วเปลี่ยนเครื่องเอา

เดี๋ยวลองไปถามพี่ที่อยู่ในกลุ่มให้
รถในกลุ่ม Cef_thon พวกผมเอง
เห็นแกว่าจะปล่อย2กว่าๆ

RB25ไม่โบวางที่ พี่เก๋ K-SPORT
ยางใหม่
เครื่องเสียง
แก๊ซ lpg
ทุกอย่างติดตั้งเพิ่มมาไม่ถึงปี

ลองทิ้งเบอร์ไว้แล้วกัน (ถ้าสนใจนะครับ)

มีสีขาวไหมครับพี่ ฝากหาให้ซักคันซิครับ มีซันลูฟด้วยยิ่งดี pm มาได้ตลอดครับ ตอนนี้เข้ามาทุกวันครับ :burn: :burn: :burn:

มีสีขาวไหมครับพี่ ฝากหาให้ซักคันซิครับ มีซันลูฟด้วยยิ่งดี pm มาได้ตลอดครับ ตอนนี้เข้ามาทุกวันครับ :burn: :burn: :burn:

ไม่มีครับผมไม่ได้มีอาชีพทางนี้
ถ้าตั้งใจหาจริงๆ ไปโพสหาไว้น่าจะมี

ไม่มีครับผมไม่ได้มีอาชีพทางนี้
ถ้าตั้งใจหาจริงๆ ไปโพสหาไว้น่าจะมี

แล้วรถคันที่จะขายสีอะไร ปีอะไรอ่ะครับของเพื่อนพี่อ่ะ ผมสนใจอยู่ขอรายละเอียดหน่อยได้ไหมครับ บอร์ดนี้ผมโพสหาไม่ได้เพราะไม่ได้เป็นสมาชิก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน