กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รับติดตั้ง Lpg และ แก้ไขงาน Lpg

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31001
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ค่าจูนประมาณเท่าไหร่ครับ 20bo ดูด+lamda ติดมากับป๋า3ปีเเล้วยังไม่มีเวลาเข้าไปเลย คาดว่าเร็วๆนี้เเน่นอน

ค่าจูนประมาณเท่าไหร่ครับ 20bo ดูด+lamda ติดมากับป๋า3ปีเเล้วยังไม่มีเวลาเข้าไปเลย คาดว่าเร็วๆนี้เเน่นอน

เอาเข้ามาได้น่ะครับ ถ้าไม่มีเปลี่ยนอะไหล่ก็ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น

เอาเข้ามาได้น่ะครับ ถ้าไม่มีเปลี่ยนอะไหล่ก็ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ เดี๋ยวนัดเข้าไปอีกทีครับป๋า

ผมติดกับป๋ามา 3 ปีกว่าแล้ว ว่าจะไปเปลี่ยนเป็นหัวฉีด เครื่อง 2 เจโบครับ
ราคาอัพประมาณเท่าไรครับ

พี่ครับ...up...เครื่อง Uz ฝาครอบเต็ม..ยังไม่เป็น vvti จักบาทคับพี่...:coolly-0033:

ใช้แล้ว นิ้ง มากเลยพี่ ... คราวก่อนที่ดังเพราะสาย vacuum หลุด เดี๋ยวไปจูนละเอียดกับเปลี่ยนหัวฉีด หัวแรก นะครับ

พี่ครับ...up...เครื่อง Uz ฝาครอบเต็ม..ยังไม่เป็น vvti จักบาทคับพี่...:coolly-0033:

ของAC 8สูบแท้ๆ อยู่ประมาณ 3-3.3หมื่น ยังไม่แน่ใจในราคาครับ เพราะว่า 8สูบ นานๆจะติดสักที

พี่ศิวเดช ครับ
พึ่งวางเครื่องมาใหม่ Rb25 Neo Turbo(M/T)
แนะนำทีครับ ว่าควรติดหัวฉีดแบบไหน
หม้ออะไร เล่นตัวไหนดี เพราะของเดิมมีถัง
58ลิตรอยู่ท้ายรถอยู่แล้วครับ
อย่างงี้คิดเท่าไรครับ ขอราคาและคำแนะนำทางPM
ด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดย mod:
พี่ศิวเดช ครับ
พึ่งวางเครื่องมาใหม่ Rb25 Neo Turbo(M/T)
แนะนำทีครับ ว่าควรติดหัวฉีดแบบไหน
หม้ออะไร เล่นตัวไหนดี เพราะของเดิมมีถัง
58ลิตรอยู่ท้ายรถอยู่แล้วครับ
อย่างงี้คิดเท่าไรครับ ขอราคาและคำแนะนำทางPM
ด้วยครับ

ตอบกลับทาง PM แล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน