กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รับทำชุดแต่ง CefirO a31 หลายรูปแบบ//ฝากระโปรง//ปั้นแบบ ราคาถูกๆ//

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31029
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เด็กที่ร้านไม่รู้จัก ท้ายอูม ถามผมว่าทรงไหน ผมบอกว่าท้ายอูม A31 มีผู้ ญ บอกว่าไม่รู้จัก
และติดตั้งที่ ลาซาล หรอครับ

เด็กที่ร้านไม่รู้จัก ท้ายอูม ถามผมว่าทรงไหน ผมบอกว่าท้ายอูม A31 มีผู้ ญ บอกว่าไม่รู้จัก
และติดตั้งที่ ลาซาล หรอครับ
จะเข้าไปรบกวนโทรบอกก่อนครับ บล็อกบางชุดผมเอาเข้าไปเองเค้าจะ ไม่ค่อยรู้จัก เพราะที่ร้านมีชุดแต่งค่อนข้างเยอะ ถ้าเข้าไปสั่งกะเด็กเองบางทีงานออกมาไม่เข้ารูป ผมจะไม่รับประกันงานน่ะครับ :coolly-0041:

รบกวนขอดูชุด ข้าง กับ หลัง ชูตติ้งหน่อยครับ

ลิ้นเสริมกันชนหน้า 24 ช่องยาวทำได้ไม่ครับ

ขอราคาด้วยนะครับพร้อมนติดตั้ง