กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รับทำชุดแต่ง CefirO a31 หลายรูปแบบ//ฝากระโปรง//ปั้นแบบ ราคาถูกๆ//

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31029
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ผมใส่B-waveอยู่จะเปรียนเป็น tbo 2
ต้องเปรียนข้างหรือเปร่าคับ

ร้านอยู่ตรงไหนคับ

รับทำแก้มข้างหรือเปร่าคับและฝากระโปรงทำเปา

ขอดู กันชนหน้ามิร่า ได้มัยครับ ขอราคาด้วยครับ หน้า และ หลัง

ฝากระโปง...รวมทำสีมั้ย??? มีรางรับน้ำมั้ย..

มีแบบสีดำมั้ย???

ฝากระโปง...รวมทำสีมั้ย??? มีรางรับน้ำมั้ย..

มีแบบสีดำมั้ย???

มีเป็นกระดูกงูเหมือน ฝาเดิมเรยครับ ราคาไม่รวมสีครับผม:tongue:

เนื้อไฟเบอร์เป็นสีขาวครับ

อันนี้TBO2หรือ3 กันชนหน้าอย่างเดียวทำสีติดตั้งราคาเท่าไหร่
attachment.php

ซื้อกันชนหน้ายูราส อย่างเดียวได้ไหมครับ แล้วรับทำสีด้วยหรือเปล่า ถ้ารับ คิดเท่าไหร่ครับ

ซื้อกันชนหน้ายูราส อย่างเดียวได้ไหมครับ แล้วรับทำสีด้วยหรือเปล่า ถ้ารับ คิดเท่าไหร่ครับ
กันชนหน้า ยูราส 3000 บ. + ติดตั้งครับ ไม่รวมสีครับผม โทรคุยกันก่อนน่ะครับ

0870771464 :smile:

Tbo1 หน้า แบบเดิมๆ อย่างเดียว เท่าไหร่คับ...
รวมค่าทำสีดำ กับติดตั้ง เท่าไหร่คับ.. คุงคับ

พี่ครับ ฝากระโปรงหน้ามันเบากว่าของเดิม หรือหนักพอๆกันครับ

แล้วมีให้เลือกลายเดียวหรือครับมีรูปให้ดูเพิ่มก็ดีครับด้านในด้านนอก

แล้วมีเคฟลาร์ด้วยไหมครับพี่ราคาเท่าไรครับ ผมจะเปลี่ยนอยู่ครับ

ขอโทษครับที่รบกวน ขอบคุณครับ :redface:

Tbo1 หน้า แบบเดิมๆ อย่างเดียว เท่าไหร่คับ...
รวมค่าทำสีดำ กับติดตั้ง เท่าไหร่คับ.. คุงคับ

3000 บ. พร้อมติดตั้งครับ ที่ร้านยังไม่มีบริการทำสี ครับผม :biggrin:

พี่ครับ ฝากระโปรงหน้ามันเบากว่าของเดิม หรือหนักพอๆกันครับ

แล้วมีให้เลือกลายเดียวหรือครับมีรูปให้ดูเพิ่มก็ดีครับด้านในด้านนอก

แล้วมีเคฟลาร์ด้วยไหมครับพี่ราคาเท่าไรครับ ผมจะเปลี่ยนอยู่ครับ

ขอโทษครับที่รบกวน ขอบคุณครับ :redface:

ฝาเดิม น้ำหนัง 16 กิโลครับ ฝาไฟเบอร์ประมาน 5 ครับ ด้านในเหมือนฝาเดิมเรยครับ แข็งแรงทนทานครับ :biggrin:

ถ้าเอาหน้าบีเวฟ แล้วข้างกับหลังยูราส ราคาเท่าไหร่คับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน