กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รับทำชุดแต่ง CefirO a31 หลายรูปแบบ//ฝากระโปรง//ปั้นแบบ ราคาถูกๆ//

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31029
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

:rolleyes: เอา tbo1 หน้าอย่างเดว แล้วต่อลิ้น ราคาเท่าไหร่ครับ:wink:

ขอราคา กาบข้าง Tbo2 เนทๆ ทาง Pmหน่อยครับ

ปล. ช่วยลงรูปรถของ จขกท แบบ ชัดๆให้ชมหน่อยได้ไม๊ครับ
ชอบมากครับ ขอบคุณครับ

พี่คับ ถ้าให้ปั้นกันชนหน้าขึ้นมาใหม่เลย เท่าไหร่หรอคับ

ขอราคา กาบข้าง Tbo2 เนทๆ ทาง Pmหน่อยครับ

ปล. ช่วยลงรูปรถของ จขกท แบบ ชัดๆให้ชมหน่อยได้ไม๊ครับ
ชอบมากครับ ขอบคุณครับ
TBO 2 3000 บ. ติดตั้งให้ครับ ติดเอง 2500 บ. ครับผม

ปล. รูปรถผมไม่ค่อยได้ถ่ายไว้อ่ะครับ ขอโทษด้วยน่ะครับ:burn:

เอา Tbo 1 ต่อลิ้น เจาะไฟข้างกันชน กาบข้าง + หลังtbo 2 เท่าไหร่ครับ แล้วร้านอยู่แถวไหน

เอา Tbo 1 ต่อลิ้น เจาะไฟข้างกันชน กาบข้าง + หลังtbo 2 เท่าไหร่ครับ แล้วร้านอยู่แถวไหน
TBO 1 + กาบข้าง + หลัง TBO 2 7300 บ. + ลิ้นหน้า 1500 บ. เลือกได้ทุกแบบครับ:smile:

ติดตั้งให้เสร็จ ร้านอยู่กิ่งแก้วครับ:byebye:

Up...... ไป รูปที่ขอดูไม่เห็นจัดให้ซะที (รอจนเซ็งคับพี่น้อง)

ต้องขอโทษด้วยน่ะครับ รูป ผมหาไม่เจอ ผมเคยเซฟใส่ CD ผม หา แผ่นไม่เจอจริงๆ ครับ ขอโทษด้วยครับ :burn:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน