กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รับทำประกันภ่ย ชั้น1 วิริยะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31092
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31092

Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
ประกันภัยวิรินะ ชั้น1 CEFIRO A31
ทุน2.4แสน
แต่ขั้นต่ำโดนแน่นอน24000บาท

โดยทางบริษัทขอแยกเป็นแคสๆ เพราะแต่ละท่านมีความแรงไม่เหมือนกันนะครับ

นาย กอ ซื้อ ประกันให้โลมาน้อย ทุนประกัน2.4แสน
โดยขอแบ่งความคุ้มครองซ่อมดังนี้
1.ตัวถัง1.4แสน
2.ล้อ5หมื่น
3.ช้วงล่างและเบรค3หมื่น
4.ชุดแต่งพาร์ท รอบคัน2หมื่น
เป็นต้นนะครับ

โดยทางบริษัทจะขอแยกเป็นแคสๆไปนะครับ

ใครสนใจมีความประสงค์ เข้าทำ
FAX สำเนาทะเบียนรถ+เบอร์ติดต่อกลับ
มาด้วยนะครับ
02 4512218
0864753076
ขอเบอร์ติดต่อกลับที่ เมลล์ผม
[email protected]

ตอนนี้มี

1.a31380
2.a31069

ลองลำแล้วครับ

นานๆเขาจะปล่อยให้ทำ ซักที
จะได้เปิดหัวบิลเข้าไป สบายไปอีกหลายลำครับ

380 ว่างๆก็ส่งสำเนาทะเบียนรถมาด้วยนะครับ

ไม่ใช่สมาชิกทำได้ไหมครับ แล้วถ้าทำครั้งนี้ปีต่อๆไปก็ชั้น 1ยาวเลยใช่ไหมครับ

ไม่ใช่สมาชิกทำได้ไหมครับ แล้วถ้าทำครั้งนี้ปีต่อๆไปก็ชั้น 1ยาวเลยใช่ไหมครับ

1.ถ้าไม่ใช่สมาชิกก็รับครับ พอดีที่เราเป็นศูนย์รวมของรถรุ่นนี้
เขาเลยตกลงจะรับนะครับ

2.ใช่ครับ ปีต่อไปถ้ามีการต่อก็ยาวไปเรื่อยๆครับ

รถที่เข้ารับทำประกันภัย ต้องเป็นรถที่พร้อมจะถ่ายรูปด้วยนะครับ
เพราะทำประกันชั้น1 ต้องมีการทำประวัติกันละเอียดกว่า ประกันชั้น2 และ3

นานๆเขาจะปล่อยให้ทำ ซักที
จะได้เปิดหัวบิลเข้าไป สบายไปอีกหลายลำครับ

380 ว่างๆก็ส่งสำเนาทะเบียนรถมาด้วยนะครับ

ตอนนี้อยู่ต่างจังหวัดอะพี่ เดี๋ยวกลับกรุงเทพก่อนน้าาาาา

เรื่องดีๆ ที่หาได้ในบ้านหลังนี้

แล้วอย่างซันลูฟกับเครื่องและแก๊ซไม่ได้แจ้งลงเล่มอ่ะครับพี่ก็ทำได้ถ่ายรูปได้ใช่ไหมครับ

ใช่ครับ
แยกให้อยู่ในทุน 240000บาทนั้นแหละครับ
ขอถามต่ออีกหน่อยครับ ถ้ารถหายก็ได้คืนแค่ 2แสน4 ใช่ไหมครับพี่ ร่วมของแต่งแล้ว
(ผมเข้าใจถูกไหมครับ )

มีคำถามนิดหน่อยคับ ...

1. ต้องรวบรวมให้ครบกี่คันคับ หรือใครสนใจก็ทำได้เลยคับ
2. ทุกขั้นต่ำอยู่ที่ 24000 ใช่มั้ยคับ แสดงว่าไม่มีต่ำกว่านี้แล้ว แต่ทุนจะสูงกว่านี้ได้ถูกต้องมั้ยคับ
3. สนใจคับ เพราะประกันเก่าจะหมดแล้ว (LMG) แต่เคยได้ยินว่า มีลูกค้าเก่าๆของวิริยะที่ไม่เคยเคลม แล้วพอรถเก่า เหมือนวิระยะ พยายามจะไม่ยอมต่อให้ จะมีเคสแบบนี้มั้ยคับ ???

ขอบคุณคับ

มีคำถามนิดหน่อยคับ ...

1. ต้องรวบรวมให้ครบกี่คันคับ หรือใครสนใจก็ทำได้เลยคับ
2. ทุกขั้นต่ำอยู่ที่ 24000 ใช่มั้ยคับ แสดงว่าไม่มีต่ำกว่านี้แล้ว แต่ทุนจะสูงกว่านี้ได้ถูกต้องมั้ยคับ
3. สนใจคับ เพราะประกันเก่าจะหมดแล้ว (LMG) แต่เคยได้ยินว่า มีลูกค้าเก่าๆของวิริยะที่ไม่เคยเคลม แล้วพอรถเก่า เหมือนวิระยะ พยายามจะไม่ยอมต่อให้ จะมีเคสแบบนี้มั้ยคับ ???

ขอบคุณคับ

ตอบให้นะครับผมทำไปแล้วครับ

1.ตอนนี้ทำได้เลยครับ ไม่ต้องรวบรวมหลายๆคันแล้วใครพร้อมก็ลุยได้เลย
2.ถูกต้องครับทุนประกันขั้นต่ำประเมินไว้ที่ 240,000 เบี้ยประกันขั้นต่ำก็ประมาณ 24,xxx แต่เมื่อเจ้าหน้าที่มาถ่ายรูปรถสอบถามรายละเอียดตกแต่งเพิ่มแล้ว จะส่งเรื่องเข้าไปที่วิริยะ แล้วเค้าจะประเมินดอีกทีว่าทุนประกันที่เหมาะสมควบรวมของตกแต่งจะอยู่ที่เท่าไร

อย่างของผมหลังจากเจ้าหน้าที่มาถ่ายรูปส่งเรื่องไปแล้วสรุปว่าของผมทุนประกันเพิ่มเป็น 320,000 บาท เบี้ยร์ประกันอยู่ที่ 25,xxx ครับ

3.ใช่ครับถ้าไม่ใช้ในลักษณะประกันแบบพิเศษแบบนี้ต่อให้เป็นลูกค้าเก่าประวัติดีหรือทำมานานแค่ไหนก็จะถูกปรับลดลงไปเหลือแค่ประกันชั้น 3 หรือ 3+ เองครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลคับ ^__^

น้องโบฯจะออกต้นเดือนธันวานี้ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด น่าจะทำคับ ^__^

ถามเลยอะครับ ถ้าสภาพอย่างรถผม ออกเป็นแนวรถสนามไปแล้ว คือ เบาะหลังไม่มี ใส่โรบาร์ ก็ทำได้ใช่ไหมครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน