กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รับปัดเงาปลายท่อสเตนเลสและสเตลเลสอื่นๆให้เงางามเหมือนใหม่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย daragon49
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ปัดห้องเครื่อง ประมาณ เท่าไร อยากทราบจะได้ไปทาม

ปัดห้องเครื่องนี้คือส่วนไหนของห้องเครื่องครับ แบบ ชิ้นส่วนไหนของห้อง

เครือ่งครับ ขอรายละเอียดนิดนึงครับจะได้ตีราคาถูกครับ

ขออนุญาิติอัำพครับๆถึงเวลาหันมาบำรุงดูแลรักษาสเตนเลสให้เงาใหม่กันแล้วละครับๆๆๆ

อัพครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆราคาไม่แพง ตามงานเลยครับๆๆๆ

อลูมิเนียมก็ปัดได้นะครับๆๆๆๆ

อัพครับๆๆๆ

ปัดแล้วเงาแน่นอนครับ ทั้งสเตนเลสและอลูมิเนียมครับๆ ราคาไม่แพงด้วยครับ

ตอนนี้ผมรอชุดท่ออินเตอร์ อยู่คับ
ถ้ามาเมื่อไร + มีเงินในกระเป๋า จะโทรหาเลยครับ

อัพครับๆๆๆๆๆๆๆๆจากของเก่าดำๆเปนของใหม่ใสๆสนใจไหมครับๆๆๆ เร่เข้ามาครับ เร่เข้ามา

ราคาไม่แพงครับๆ ตามสภาพงานครับๆๆๆ

สอบถามได้ครับ 24 ชั่วโมงครับ

อัพไปครับๆๆๆๆ

ปัดทั้งท่อต้องถอดมานะครับๆๆๆๆๆ

ปัดไม่กินเนื้อสเตนเลสนะครับๆ นอกจากลบรอยขูด

สอบถามข้อมูลก่อนได้ครับ

อัพครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ใหม่ๆเลยครับๆ

พวกรอยเชื่อมๆดำๆออกหมดครับ เหมือนของใหม่จาก โรงงานเลยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน