กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รับวางเครือง1JZ-GTE / AT ในA31/45000บาท(รวมทุกอย่างครับ5-7วันเสร็จ)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย kang 79
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เอามายังพี่ เจ้าของเห็นแล้วว่าไงบ้างครับ

วันนี้ที่ผมโทรไปเรื่องเปลี่ยนเทอโบอ่ะคัฟ ตกลงวันอังคารผมเข้าไปทำแต่เช้านะคัฟ

ตอนนีราคาวาง1เจโบรวมเดินทอ่อินเตอ์เทาไรครับpm
...45000 +10000+ท่ออินเตอร์ปีเนียม+อินเตอร์ หนา3นิ้วรวมเป็น 55000บาทครับ

ไฟล์แนบ

43.4 KB · อ่าน: 104
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
พี่เก่งไงโทรบอกผมด้วยนะครับ คนแม่งเหี้ยจริงๆ

น่าจะวันนี้พี่ ผมไปดูทุกคืนเลย มาหาผมดิคงอยู่ที่พี่เอ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน