กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รับวางเครือง1JZ-GTE / AT ในA31/45000บาท(รวมทุกอย่างครับ5-7วันเสร็จ)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย kang 79
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ไม่ทราบว่ารับวางเครื่อง RB หรือป่าวครับ RB 25 ไม่โบ มีเครื่องมาเอง ต้องการทราบราคาในการวางและอะไหล่ต่างๆที่ใช้ แบบวิ่งออกจากร้านได้เลยครับ เน็ตๆมาเลยราคาเท่าไหร่

ไม่ทราบว่ารับวางเครื่อง RB หรือป่าวครับ RB 25 ไม่โบ มีเครื่องมาเอง ต้องการทราบราคาในการวางและอะไหล่ต่างๆที่ใช้ แบบวิ่งออกจากร้านได้เลยครับ เน็ตๆมาเลยราคาเท่าไหร่
....15000 บาทครับ...ขับรถแอร์เย้นกลับ บ้านใด้เลยครับ.....

พี่เก่งวันเสาร์ท่อนตรงเขาจะมาส่งที่อู่พี่ เอนะ

พี่คับ

ผมมีa31 เดิมๆๆ

จะวาง1jz โบ ออโต้ ปลั๊กหนา..

ราคาเท่าเดิมป่ะคับ.....

และพวกหม้อน้ำเปลี่ยนให้ป่ะคับพี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน